หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. ลุงอ๋าห์~  (อ่าน 33916 ครั้ง)
สสวก. อีกทีครับ  เกย์ออก

ตัวคนเดียว :]
สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่อ๋าห์ 

มีความสุข สนุกสนานตลอดปีนะครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ขอบคุณทุกคนมากครับ อ๊าง~

สุขสันต์วันเกิดน้องปุ๋ยด้วยนะครับ กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่อ๋า
ขอให้แข็งแรงทั้งสุขภาพกายและใจ
ชีวิตครอบครัวมีสุข สุขี เฮฮาปาจิงโก่ะค่ะ  เกย์ออก

แล้วก็
มีลูกตามคิด ชีวิตมีสุข ไบรวูดมากาเร็ต นะคะ  ลันล้า

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
สสวก. ครับลุงอ๋าห์
อายุมั่น ขวัญยืน สุขภาพแข็งแรง ไหว้

และมีอ๋าห์น้อยไวไว  เกย์ออก

ขอบคุณครับออย
ขอบคุณติ๊ก ขอให้พรดังกล่าวคืนสนองไปยังชวนสนิทแฟมิลี่ด้วยนะครับ

อ๊าง~

แฮปปี้เบิ๊ดเดย์ครับลุง
เท่าไหร่แล้วเนี่ย  (อิอิ)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สสวก. อุงหลาห์ เอ๊ย ลุงอ๋าห์ค่ะ  กรี๊ดดดดด

จริง ๆ วันนี้วันเกิดพี่คนโตของดุกด้วยนะ  อ๊าง~
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่อ๋าห์   (อิอิ)

อีกไม่นานก็เช้า...อีกไม่นานก็วันใหม่
ขอบคุณมากครับโก้ และกวาง และน้องปุ๋ย

ขอบคุณลุงอ๋าห์มากนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดคร้าบลุงอ๋าห์
มีลูกเร็วๆนะครับ
ขอบคุณครับจานเต้ย

จะพยายาม
 อ๊าง~

สสวก.ลุงครับ
งานเยอะมาก เพิ่งเห็นวันนี้

มีความสุขมากๆนะครับ

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
นึกตั้งนานว่าใคร
ป๊อปนี่เอง
ขอบคุณมากครับ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]