หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. ลุงอ๋าห์~  (อ่าน 33920 ครั้ง)
HBD ครับผม มีความสุขมากๆ ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เมอรี่คริสต์มาสต์ครับ ลุงอ๋าห์  ปลื้ม

สสวก.ตั้งแต่เดือนที่แล้วไม่ใช่เหรอครับ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ครบรอบอีกปีละ  แป๊ะยิ้ม

สสวก.ครับ กิจการรุ่งเรือง ร่ำรวยๆ

ว่างๆจะไปเที่ยวที่บ้านนะครับ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลุงอ๋าห์ แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะครับ  ลันล้า

อืมมมมห์
ขอบคุณมากครับซิก ที่ขุดมาอวยพร
ขอให้ทุกท่านมีความสุขเช่นกันครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

สสวกครับลุงอ๋าห์  กรี๊ดดดดด

อาหารญี่ปุ่นที่กินกันวันนั้นอร่อยมากๆ เลยครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์ตลอดปี ตลอดไปค่ะลุงอ๋าห์
ขอให้ไม่เจ็บไม่ไข้ มีงานดีมีเงินเลี้ยงหลาน ไหว้
ขอคุณพระคุ้มครองค่ะ

ปล. อวยพรช้าไปเดือนนึง

บุคมาแล้ว หายไปนาน
ขอบใจมากจ้า  อืมมมมห์

บักเอ พอรู้ว่าไม่ได้กินที่โรงแรมก็ไม่ไปเลยนะ โวย

ชิ  ไม่ได้กินครับ กินถูกกว่านั้นคันคอ

ไหว้ ขอโทษครับที่ไม่ได้ไป

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กินอะไรกันคะ (หูผึ่ง)

มีความสุขทุกวันนะคะลุงอ๋าห์  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
แล้วลุงอ๋าห์จะเลี้ยงอีกเมื่อไหร่คะ กรี๊ดดดดด
เย็นวันนี้ครับ อืมมมมห์

ขอให้หนุ่มตลอดไป ยิ้มน่ารัก

happy มากๆนะครับ  ลันล้า

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8