หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. ลุงอ๋าห์~  (อ่าน 33927 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  ลุงอ๋า  ขอให้สุขภาพแข็งแรง กิจการรุ่งเรือง  แล้วก็ขอให้รถซ่อมเสร็จไวไวนะครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เดือนนี้สีชมพูเลย

ขออำนาจสิ่งศักสิทธิ์ ทั้งมวล
จงดลบัลดาลให้ ลุงอ๋าห์
มีแต่ความสุขตลอดเวลา  ไหว้

ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง
มีเงินใช้ตลอดไปครับลุง
 อืมมมมห์

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขอให้ร่างกายแข็งแรงนะครับ  ไหว้

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับ  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดครับ  ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้ทำความดี ละความชั่ว มีจิตใจผ่องใส
ปลายเดือนได้เข้ากรุง น้องๆพาไปเลี้ยงอาหารค่ำสุดหรู

เทอญ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

สุขสันต์วันเกิดครับลุงอ๋าห์  ไหว้

ขออาราธนาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ต่างๆ มาอวยพรให้ลุงอ๋าห์ หล่อ รวย มีความสุขสมหวังทุกประการเทอญ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เปิดเครื่องมาก็มีความสุขเลยครับ
 อืมมมมห์

ขอบคุณทุกๆคำอวยพร
ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง จิตใจผ่องใสด้วยกันทุกๆคนครับ

อืมมมมห์ อืมมมมห์ อืมมมมห์

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่อ๋าห์  กรี๊ดดดดด

ขอให้สุขกาย สุขใจ มีแต่สิ่งดีๆ คนดีๆ โอกาสดีๆเข้ามาในชีวิต

และสามารถผ่านพ้นอุปสรรคได้ด้วยดีค่ะ

// ปลายเดือนนี้ พี่อ๋าห์จะมาเลี้ยงวันเกิดย้อนหลังที่กรุงใช่มั้ยคะ ฮี่ๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดครับลุงอ๋าห์
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง มีความสุขมากๆครับ  ปลื้ม

กินรอบวง
 กรี๊ดดดดด
แฮป ปี้เบิร์ธ เดย์ ทู้ ยูวววววว
สุข ภาพดี แข็ง แรงแจ่ม ใสไม่ มีโรคภัย นะครับ

ไหว้

อ๊างงง เกย์ออก วันเกิดลุงอ๋าห์ ลุงที่แสนบูชาที่เคารพรักห์
ยินดีที่ได้มีโอกาสรู้จัก เป็นเสาหลักของฟอนต์ดอทคอม
ลุงอ๋าห์ไม่แก่แค่อายุเยอะ ลันล้า  คิดอะไรก็ขอให้็เจอะสมปราถนา
ขอให้ไม่มีทุกข์ไม่มีโศกไร้โรคา  สดใสมีชิวิตชีวาวันเกิดลุงอ๋าห์ อะเอิงเอย ปลื้ม

ไหว้ มีความสุขมากๆนะคร้าบบ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
สสวก ครับ
ขอให้สุขภาพกายแข็งแรง สุขภาพใจสดชื่น
พร้อมรับเหตุการณ์ที่จะผ่านมาในชีวิตครับ ไหว้

ทำอาหารเลี้ยงสาวกฟอนต์ที่มาอวยพรเลยสิ ฮี่...

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
สวัสดีครับลุงอ๋าห์

ขอให้สุขใจสบายอารมณ์  นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8