หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: มุขใหม่ของไอ้พวก18มงกุฎ!!อ่าน!!  (อ่าน 8392 ครั้ง)
บทความนี้สำหรับผู้หญิงนะคะ ไม่ก็ท่านผู้ชายก็เอาไปบอกน้อง พี่ ญาติด้วยก็ได้นะคะ^^ ระวังตัวกันไว้ให้ดี!!

ระวัง!!อย่ารับกระดาษจากคนแปลกหน้า

นอกจากยาป้าย แล้วยังมียาอีกชนิด มีผู้หญิงคนหนึ่งเคยเกือบโดนบนรถเมล์ สาย 47   เธอนั่งอยู่คนเดียวกำลังจะกลับถึงบ้าน แล้ว รู้สึก แปลก ๆ

เหมือนมีผู้ชายมองอยู่ข้างหลัง 2-3 คน     พอถึงป้ายราชดำเนิน ผู้ชาย 1 ในนั้นก็เดินมาหาเธอ แล้วยื่นกระดาษที่พับไว้แผ่นนึงให้เธอ

แต่ไม่ได้รับเพราะปกติเป็นคนขี้ระแวงอยู่แล้ว แต่ชายคนนั้นก็คะยั้นคะเยอให้เธอรับให้ได้แต่เธอก็ไม่รับอยู่ดี

กลุ่มคนพวกนั้นก็เลยรีบลงจากรถพร้อมกับมองขึ้นด้วยท่าทางที่หงุดหงิด   

พอกลับถึงบ้านเลยเล่าให้พ่อแม่ฟังว่าเกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นพ่อเธอก็ตกใจว่าเคยมีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้น

แล้วมันเกิดกับคนแถวๆบ้านนั้นนั่นแหละ...คือโดนยื่นกระดาษเหมือนกันแล้วก็รับมาพอเปิดดูก็ไม่รู้สึกตัวอีกเลยมารู้อีกทีก็อยู่สนามหลวง

แต่ไม่มีของติดตัวเลย ทั้งกระเป๋าตังและสร้อยคอ ไปแจ้งความก็ทำอะไรใครไม่ได้ สรุปได้ว่ามันเป็นยามึนชนิดหนึ่ง มีลักษณะเป็นผง ๆ

เมื่อเปิดมามันก็จะฟุ้งออกมาทันที ใครโดนยานี้จะคล้ายกับโดนยาป้าย ช่วย ๆ ระวังกันด้วยนะคะ

กรุณาส่งต่อให้หญิงสาวผู้น่ารักทั้งหลายด้วยนะคะะ

มีนซีเรียสนะ จะบอกให้!!

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
ไม่เกินหนึ่งนาที เดี๊ยวต้องมีคนเอาลิงค์กระจู๋ฟอร์เวิร์ดเมลมาโพส  เกย์แอบ

กาก
น่ากลัวจริงๆ ต้องระวังตัวหน่อยแล้ว  เกย์ออก
 เกย์แอบ เมื่อกี้กดผิดเลยขี้เกียจแก้แล้ว

เลือกระหว่าง เรื่องจริงนี้อาจเป็นคุณ กับ FWD แบ่งกันอ่าน และ ละโว้ไปทางไหน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เกินหนึ่งนาที เดี๊ยวต้องมีคนเอาลิงค์กระจู๋ฟอร์เวิร์ดเมลมาโพส  เกย์แอบ

อย่าพูดเป็นลางสิคะ โวย

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
ตลกตรงที่ละโว้นี่แหละครับ คริคริ

แต่เห็นว่า อวตารน่ารักนะเนี่ย  อภัยให้ เอาใหม่ๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ละโว้เหรอคะ ม่ายรู้!!! ฮือๆ~

เชิญที่นี่ก็ได้ครับ ไม่ต้องตั้งใหม่

กระทู้ผมเอง  เกย์แอบ

เรื่องจริงนี้อาจเป็นคุณ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ดูง่ายๆ ครับ ถ้า FWD ที่ได้มามีชื่อคนรับส่งต่อมายาวมากๆ

แล้วเอามาโพสในนี้ ละโว้ร้อยเปอร์เซ็นต์ครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ยาวนะคะ งง

แสดงว่ามีโอกาสละโว้น้อยลง

แต่มันก็ยัง ละโว้ ครับ  กร๊าก

เป็นกล้าแสดงออกดีนะครับ กล้าที่จะโว้ เจ๋ง

ตกลงว่ามันมีจริงๆเหรอครับ ไอ้ยาผง ยาป้ายเนี่ย
ผมนึกว่ามั่วๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่มั่ว :07:ซีเรียสนะ

จากที่อ่าน หรือเห็นกับตัวครับ

หน้า: [1] 2