หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้จริงๆ  (อ่าน 15020 ครั้ง)
อยากถามว่าทำไม....ถึงโดน-3
เราทำอะไรผิดหรือยังไง

แว่นคุง
เผยผิวซะจ๊ะ น่ารักเดี๊ยวบวกให้ทุกทีที่คิดถึงเลย  เกย์ออก

กาก
บวก ลบ ไม่ได้วัดอะไรหรอกครับ
อย่าเพิ่งน้อยอกน้อยใจไป

อะ บวกให้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถ้าเป็นผู้ชายมาตั้งกระทู้แบบนี้ลุงอ๋าจะบวกหรือลบครับ  เกย์แอบ

อ่ะ บวกให้ทั้งสองคนเลย  ลันล้า

กาก
ถลอกคิดว่าน้องเค้าเป็นผู้หญิงเหรอครับ

อะ บวกคืน  เกย์ออก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ่าน http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html รึยังครับ
ลองค่อยๆ อ่านนะ แล้วเล่นไปซักพัก เดี๋ยวก็เข้าใจ

แอบอ้าง
2. สาวกใหม่อาจจะตกใจเกี่ยวกับตัวเลข "จิตพิสัย" ว่ามันคืออะไร
ถ้าเห็นอยู่ดีๆ มันโดนลบขึ้นมา ก็จงอย่าไปซีเรียสกับมันครับ
ลองพูดจาดีๆ มีเหตุมีผล และรู้จักกาละเทศะ สักพักมันก็ได้เพิ่มเองแหละ
ทั้งนี้ คนที่จะหักจิตพิสัยได้ ต้องเป็นสัตว์ใหญ่ระดับหมูขึ้นไป
ทั้งนั้น ห้ามพูดเรื่อง จพส. ขึ้นมาในทำนอง "ขอบวกตูหน่อย"
หรือแม้แต่พูดคำว่า "จิตพิสัย" ขึ้นมาเฉยๆ ก็ห้ามนะเอ้า
ไม่งั้นจะโดนอะไรเดี๋ยวก็รู้

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เออไม่มีรูปตัวเองค่ะ(ไม่มีเวลามาลงคอมค่ะ)

แว่นคุง

ไม่เป็นไรนะจ้ะ สู้ๆ  กรี๊ดดดดด

ไม่บวก  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เลือดบวก  เกย์ออก

กาก
แล้วมีไว้ทำไมหรือคะ

แว่นคุง
แล้วก็นิดนึงนะคะ
เวลาจะตั้งกระจู๋ รบกวนใส่รายละเอียดที่ชื่อกระจู๋นะคะ

เช่น

อยากรู้ว่าคะกับบค่ะใช้ยังไง
ทำไมถึงได้ -3 ช่วยบอกที

นะคะ ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อ่านกฏดีๆ ว่าอันไหนไม่ควรทำน่ะครับ
โดนลบแค่นี้ยังดูน่ารักนะ บางคนโดน 50 - 60   คริคริ

นี่ยังดีดูของเรา TT_TT

<<< ฮือๆ~

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้

วันวาเลนไทน์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ต๊าย เริ่ดนะยะหล่อน เกย์ออก
หน้า: [1] 2 3 4 5