หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยคิดชื่อรุ่นหน่อยสิครับ ^^  (อ่าน 18524 ครั้ง)

เลขสองตกหลุมเหรอครับ  เกย์แอบ

2 เนวิน จ้ะ
นึกว่า เลขฐาน     11 ฐาน 2 เอือม

รุ่น จ๋ามมมมม อืมมมมห์

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รุ่นกูให้มึงรวยๆๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นึกว่า เลขฐาน     11 ฐาน 2 เอือม

จริง ๆ แล้วผมก็ต้องการให้เป็น 11 ฐาน 2 แหละครับ  ฮิ้ววว

เกย์แอบปิ๊ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น่าจะให้เพื่อนๆร่วมรุ่นช่วยๆกันคิดนะ
เรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องมุขภายใน
ความทรงจำร่วมกัน
มากกว่าชื่อเท่ๆนะผมว่า

อ๋อ พอดีคุยกันกับครูเฉยๆครับ

คือธรรมเนียมโรงเรียนผมเค้าจะไม่ให้เด็กตั้งกันเอง

ครูจะตั้งให้ แล้ววันนี้ได้เข้าไปคุยกับครูเค้าก็บ่นให้ฟังว่ายังหาให้ไม่ได้เลย

ซึ่งคอนเซปต์ไม่ได้วางไว้ที่เป็นมุขอะไรกับรุ่นอะครับ เน้นที่อ่านแล้วรู้ว่าเป็นรุ่นไหนอย่างเดียว

อย่างรุ่นแรกก็ legenesis ไม่รู้นะเค้าว่าเป็นการเิริ่มต้น

รุ่นสอง secounduz แล้วก็มาลำบากที่รุ่นผมต่อเพราะเค้าไล่กันมาแบบนี้  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

tricology

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งั้นรอน้องภัทรช่วยตั้งเป็นบาลี หรือสันสกฤตไปเลย
แนวกว่าเยอะ

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เอาบาลี เลยหรอ  กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ชะชะช่า

ซาเสี่ยวเอ้อ

กระแด่วกระแด่วกระแด่้ว<<เกี่ยวไรด้วย

เอาเท่ๆเลยนะ The third ค่ะ!!!  กร๊าก

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้

Third the First  กรี๊ดดดดด

Thirdday

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เป็นภาษาเยอรมันสิครับ  หมีโหด~
รุ่นหมีจริงๆ หรือ realbear  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4 5