หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่า2รูปนี้คือ...  (อ่าน 7458 ครั้ง)
เมื่อทำคุณประโยชน์ หรือทำให้เป็นที่กล่าวขวัญ มีลักษณะพิเศษที่ไม่เหมือนบุคคลทั่วไป
เมื่อนั้น จะได้ สัญลักษณ์พิเศษ ประจำตัว

ซึ่งแน่นอน แค่เป็นเด็กดี กินข้าวเป็นเวลา ทำการบ้าน แปรงฟันก่อนนอน เข้านอนแต่หัวค่ำ แค่นั้นไม่มีทางได้มา

เคยดูเรื่องบิวตีฟูลมาย ไหม ตอนที่จอนแนช จะได้โนเบล แต่ละคนจะมอบปากกาทองคำให้ ทีละคนๆ นั่นแหละๆ คล้ายๆกัน

เป็นรางวัลเกียรติยศเฉกเช่นเดียวกับโนเบลเลยนะเอ้า..

กินรอบวง
แต่เป็นแรร์ไอเท็มที่พกไว้แล้วจะโชคร้าย  เอือม
บิวตีฟูลมายเป็นไงอ่ะ เล่าให้ฟังที  หมีโหด~

ปล. รักพี่เช่  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ซึ่งแน่นอน แค่เป็นเด็กดี กินข้าวเป็นเวลา ทำการบ้าน แปรงฟันก่อนนอน เข้านอนแต่หัวค่ำ แค่นั้นไม่มีทางได้มา

เคยดูเรื่องบิวตีฟูลมาย ไหม ตอนที่จอนแนช จะได้โนเบล แต่ละคนจะมอบปากกาทองคำให้ ทีละคนๆ นั่นแหละๆ คล้ายๆกัน

ไม่เคยดู๊  โวย

Las Noches Rubicundior
เข้าใจแล้วค่ะ  อยากรู้ว่ามีคลับหมีด้วยหรือค่ะ(แล้วคลับคืออะไรหรอค่ะ)

แว่นคุง
ไปแนะนำตัวก่อน เลย  โวย    ปั๊ด เดี๋ยวกินตับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เข้าใจแล้วค่ะ  อยากรู้ว่ามีคลับหมีด้วยหรือค่ะ(แล้วคลับคืออะไรหรอค่ะ)

มีhi5เปล่าคะ จะส่งลิงค์ให้  หื่น หื่น หื่น

เจ้าหนูจำไม  กร๊าก

อ่านกติกา กุ๊กกิ๊ก แล้วก็ไปแนะนำตัวให้รู้จักกันก่อนนะคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

คลับ คือ ไม้คฑา ครับ

http://en.wikipedia.org/wiki/Club_%28weapon%29

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีค่ะ แล้วต้องทำอะไรเมื่ออยู่ในคลับค่ะ

แว่นคุง
http://www.hi5.com/friend/group/1013121---%2BMee%2BHod%2BFanclub%2B---front-html

แอดไปเลย  กรี๊ดดดดด

เหวอ
แนะนำตัวแล้วนะค่ะแต่ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจอยู่ดี(อ่านกติกาแล้วนะ)

แว่นคุง
แนะนำตัวเสร็จแล้วต่อไปก็เผยผิวเลยนะจ๊ะ  เกย์แอบ
หมายถึงเค้าเหรอ  เกย์แอบ

หน้า: 1 [2] 3