หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: บนรถไฟฟ้า BTS และ MRT  (อ่าน 22565 ครั้ง)
ผมชอบรฟฟ.นะถึงบางทีจะแน่นแต่ระบบดีกว่ารถเมล์เยอะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สายที่ต่อจากสะพานตากสิน ผมเห็นขึ้นมาตั้ง 2-3 สถานีแล้วนะ เมื่อไหร่จะได้ใช้กันเนี่ย อืมมมมห์

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
กิ้วก็พิงนะเสาหน่ะแต่เฉพาะเวลาที่คนน้อยมากๆ เท่านั้นเอง
เคยขึ้นหนนึงเจออิป้าคนนึงเอาตูดเกาะเสาไว้ คนก็แน่นจนไม่มีที่จะขยับนิ้วอยู่แล้วยังพิงได้หน้าตาเฉย อืมมมมห์

ปัญหาก็คือ กิ้วจะเป็นลมคนไม่เข้าใจ ทำไมเป็นสาวเป็นนางถึงได้จะเป็นลม  ฮือๆ~

นึกถึงภาพตูดเกาะเสาแล้วเครียดแฮะ

มันต้องเป็นตูดที่ ฮันมะ ยูอิจิโร่มากๆแน่เลย

กาก
สายที่ต่อจากสะพานตากสิน ผมเห็นขึ้นมาตั้ง 2-3 สถานีแล้วนะ เมื่อไหร่จะได้ใช้กันเนี่ย อืมมมมห์

ส่วนต่อขยายบีทีเอสที่ กทม. จะทำ อ่านในกระทู้นี้ไปเรื่อยๆนะ กระทู้ตั้งขึ้นตั้งแต่วันที่ 25 เม.ย. 2549 แล้ว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เค้าว่ากันว่าจะเสร็จทันปลายปีนี้ครับ
http://www.thairath.co.th/news.php?section=bangkok&content=73642

จากตากสินถึงวงเวียนใหญ่ ระยะทาง 2.2 กม.
ใช้เวลาสร้าง 7 ปี ... อนิจจาประเทศไทย เอือม
ทำไมเค้าไม่ทำห่วงให้จับต่ำๆลงหน่อยอ่ะ เตี้ยวุ้ยเขย่งไม่ถึง  ชิ
เจอเสาก็เอื้อมไม่ถึงอีก พวกมันเอาตูดมันดันตูออกเฉย เซไปเซมา  เศร้า

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ทำห่วงเตี้ยๆ เดี๋ยวเค้าก็เอาตูดจับห่วงอีกหรอกครับ  กร๊าก

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
รอใช้ตั้งแต่ตอนเรียน จนตอนนี้เรียนจบแล้วก็ยังไม่ได้ใช้เลยอ่ะ -*-"
 กร๊าก

หน้า: 1 2 3 [4]