หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามชื่อฟอนต์นี้คะ  (อ่าน 4053 ครั้ง)
รบกวนบอกชื่อหน่อยคะ
ไม่แน่ใจว่าเป็นผลงานของในเว็บฟอนต์หรือเปล่า?

จะเอาไปทำหน้าปกหนังสือคะ  ปลื้ม

ไหว้ ขอบคุณล่วงหน้า
ใช่ครับ  วรเศรษฐ ครับ
http://www.f0nt.com/download/details.php?image_id=216

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอบคุณมากๆ เลยค่า  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลันล้า

แลดูจะไม่ใช่นะคะป๋าเลย์
เหมือนตัวที่อยู่บนกระป๋องคาร์เนชั่นเลยค่ะ
ไม่รู้ว่าฟอนต์อะไร (ท่าทางต้องซื้อนะคะ)

ฮิ้ววว

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
อ๊ะไม่ใช่จริงๆด้วย  ไหว้ แค่ใกล้เคียง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ฮิ้ววว เคยเทียบอยู่เหมือนกัน แต่รู้สึกว่า font ที่เอามาถาม จะเป็นระเบียบมากกว่า

วรเศรษฐ จะออกแนวลายมือมากกว่า คิดว่างั้น

ไม่แน่ใจเลยต้องมาสอบถามให้แน่ใจคะ....ขอความมั่นใจอีกนิดนะคะ จะรอ.....

เป็นตระกูลแนว DB DS อะไรแถบนั้นรึเปล่าคะ??
เหมือนตัวที่อยู่บนกระป๋องคาร์เนชั่นเลยค่ะ
ไม่รู้ว่าฟอนต์อะไร (ท่าทางต้องซื้อนะคะ)

ฮิ้ววว

น่าจะเป็นฟอนต์จริงๆ แต่คงเป็นฟอนต์ที่้ใช้สำหรับองค์กรครับ ไม่น่าจะมีขาย (อยากได้คำตอบแบบชัวร์ๆ ต้องถาม nestle เอาเองแล้วครับ)
เฮ้อ....สรุปแล้ว ไม่มีความหวังที่จะเอามาใช้ได้เลยใช่มั้ยคะ???  ไหว้
หน้า: [1]