หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมคนงุงิ >.<  (อ่าน 96191 ครั้ง)

มาริลีน แมนสัน >.<

ฟังมาตั้งแต่อยู่มัธยม ช่วง ม.ปลายจะชอบมาก  กรี๊ดดดดด
จำได้ว่าตอนไปกับเพื่อนมันเปิดเพลงแมนสันในรถ ฟังแล้วก็เจ๋งดี กรี๊ดดดดด
รูปที่แมนสันถ่ายมาแต่ละรูปก็แนวๆ ทั้งนั้น ชอบจนเอามาใช้เป็นดิสเพลย์ MSN
แต่ตอนนี้เฉยๆ เนื่องจากมาฟังหลายแนว  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
พรีเซ็นเตอร์ดีครับ
แต่รถ.... แพงซะเปล่ายังไงก็ไม่รู้สิ
เวลาขับ กะยากมากเลย

อยากได้บ้างอ่า.....ไม่มีตัง

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ผมก็ไม่มีรถแพงอย่างนั้นขับหรอก เอือม
มือสองแหละ คันที่ใช้อยู่ ยังผ่อนไม่หมดเลย โวย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ผ่อนไม่หมดก็เชิดเลยพี่

ชักดาบๆๆ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
น้องเชน.  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด

เป็นเด็กที่เห็นแล้วงุงิน่ารักน่ากินเป็นที่สุด

ตอดพี่สาวมันทุกวันๆอยู่เนี่ย  กร๊าก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

สู้ตายจะ  กรี๊ดดดดด หื่น

บอกพี่มันนะสู้ตายน่ะ จะไปออกรบแล้ว

คนที่อยู่ข้างหลังเสื้อขาวๆน่ะเหรอครับ คนซ้ายนั่นพี่สาวใช่มั๊ยครับ

ทำไมหน้าไม่เหมือนกันเลย  งง

ขอโทษครับ ไม่รู้คิดอะไรอยู่ไปกดโดน ข. ได้่  5555  กร๊าก
v
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.พ. 2008, 01:39 น. โดย EaRthCh!E* » บันทึกการเข้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
คนที่อยู่ข้างหลังเสื้อขาวๆน่ะเหรอครับ ขนซ้ายนั่นพี่สาวใช่มั๊ยครับ

ทำไมหน้าไม่เหมือนกันเลย  งง

ขนซ้าย  ง่ะ ง่ะ ง่ะ

เดี๊ยวจะลองฟังมาริลีนดู  ลันล้า

แนวแต่งตัวแบบแปลกตาก็ฟัง Slipknot  ไอ้มืดหมี

ชอบ กรี๊ดดดดด
ไม่เคยติดจะไปดูคอนเสริตใคร ก็ได้ไปดูของไอ้พวกนี้แหละ  อืมมมมห์

...asiana นี่น่ารักเยอะเนอะ  ลันล้า

ตัวเป็นๆสองคนนี้เหมือนกันนะ  ฮิ้ววว

คุณแม่  กรี๊ดดดดด

ผมก็ไม่มีรถแพงอย่างนั้นขับหรอก เอือม
มือสองแหละ คันที่ใช้อยู่ ยังผ่อนไม่หมดเลย โวย

คันนี้เหรอครับ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่ใช่ คันเน้ต่างหาก โวย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

จอดซะกลางถนน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 15