หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมคนงุงิ >.<  (อ่าน 96213 ครั้ง)

มากรี๊ด พี่เวย์ ไทยเทเนี่ยมกันดีไหมคะ  กรี๊ดดดดด

ดาราฮ่องกงอะไรก็ไม่รู้  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
อืมมมมห์ แหม ไม่สมกะที่โพสต์ใน หลล เลยนะ

ชื่อเค้าอ่านยากเลยไม่จำไงค่ะ พี่แอน  เอือม

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
จางป๋อจือ     นี่ก็ดารานะครับ ไม่เก่าเท่าไร แต่ดังดังก่อนเซี๊ยะถิงฟงซะอีก เพราะตอนนั้นพี่เซียะแก ไปเป็นนักร้องก่อนจะมาเจอกับ พี่เฉินแล้วผันตัวมาเป็นดาราหนังอย่างเต็มตัว แล้วก็ แล้วก็    โธ่ จะเสียดายใครดีระหว่าง จางป๋อจือ กับเซี๊ยะถิงฟง  เศร้า  เอาะเถอะ  ไปเถิดทั้งคู่ไปสู่ประตูสวรรค์  อ้าว  ง่ะ มีลูกแล้วนี่หว่า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนแรกเห็นชื่อจางป๋อจื่อ นึกว่าเป็นผู้ชาย อุตสาห์รีบไปหาดู  ชิ
ผิดหวัง  เศร้า

กรี๊ดครับ กรี๊ด  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด หยี

กินรอบวง

หยี กริ๊ดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

กรี๊ดครับ กรี๊ด  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด หยี

แต่ก่อนก็กรี๊ดนะ
กรี๊ดมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก หยี

เคยคิดจะซื้อเทปหมดทุกอัลบั้มด้วย แต่ก็ได้แค่คิด กร๊าก

หายไปไหนหมดละไม่รู้

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กรี๊ดนานากับน้องลั่นได้ป่ะ ลันล้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
บาซู พี่หมดทุกอัลบั้ม ขนาดอัลบั้มเพิ่มเพลงพิเศษ หรือเอาเพลงมารวมๆเป็นอัลบั้มใหม่ ยังซื้อเลย

กินรอบวง
แวะมากรี๊ดพี่บีมค่ะ  ลันล้า

มาริลีน แมนสัน >.<

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คนนี้ใช่ไหมที่เค้าบอกว่าเค้าไร้เพศอะ หน้ามึน

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
กรี๊ด เข้ามาดูดาราเกาหลี  หื่น

คนนี้ใช่ไหมที่เค้าบอกว่าเค้าไร้เพศอะ หน้ามึน

ไม่รู้ค่ะ  กร๊าก
ตาคนนี้เห็นชอบแต่งตัวเหมือนผู้หญิงนะ
แต่แฟนก็เป็นผู้หญิง สวยโคตรๆด้วย แต่ละคน  กรี๊ดดดดด
อย่าง Rose McGowan , Dita Von Tease , Evan Rachael Wood (คนนี้อายุ 19 เอง)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ลองเอาชื่อคนสุดท้ายที่นานาโพสต์ไปกูเกิ้ลดู

อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 15