หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ21 โต้คารมฯ  (อ่าน 59301 ครั้ง)
ขอบคุณค่ะเฮียเลย์ที่ใช้เค้าเป็นตัวละคร  ไหว้ (ถึงแม้ตูจะไม่เคยทำทรงและมีหน้าตาเหมือนหมอพรทิพย์เยี่ยงนั้นก็ตาม  ฮือๆ~ )

เด็ดดวงมากเลยค่ะ... แปะ ๆ ๆ ๆ (เสียงปรบมือ  เจ๋ง ). ขอชมเชยค่ะ.

เป็นกำลังใจให้สำหรับตอนข้างหน้านะคะ.

ป.ล. แปะไว้ก่อนนะ... บวกได้แล้วจะบวกให้ค่ะ~!

ป.ล.๒ ไอติมส่ายนมส่ายไข่เยอะ ๆ ที่สั่งไป ยังไม่เห็นมาส่งเลย...

ไปส่งที่ใจน้องได้มั้ยครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฮามากค่ะ

ได้ความรู้เต็มเปี่ยมเลย

เรื่องอื่นนะคะ ไม่ใช่เรื่องเเฟลช  หมีโหด~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 กร๊าก แหมข้อมูลบึ่ก~!!!
ฮามาก กร๊าก

ถามสาวกเก่าหน่อยครับ ภาคที่แล้วมันภาคที่เท่าไหร่
(ไม่ใช่ภาค 20 แน่ๆ ล่ะ เหลือบ)
20 สิ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ตามอ่านดู เจ๋ง

จริงๆลืมแล้วว่า20 เรื่องอะไร

แต่ 19 เรื่องของ เดนฉะ โอโตโกะ เจ๋ง

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
นิทานสอนใจ20 ตอนบันทึกกองกำลังฯ
 หน้าแตก หน้าแตก

ว่าแต่มันสอนอะไรหว่า เหลือบ

ตอน 19 สองหน้าจบซะงั้นเลยครับ ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2008, 23:01 น. โดย n4r2e » บันทึกการเข้า
1-3 ภาคก่อกำเนิด 

8 สงครามเทพ  จบ
10 Eont.com  จบมั้ง
11 เสต็ปด๊านซ์  จบ
12 หน้ากาก  จบ (มีภาคแถมจำเลยรักด้วย)
5 ด่วนๆ  จบบริบูรณ์
13 เล่มนี้จบในตอน  ไม่จบ
14 เล่มนี้จบในตอนอีก  ไม่จบ
15 สองกรอบจบ จบ
16 ฉบับจอมพลัง  เกือบจบ
17 OK let's go  จบ
18 ศึกเกรียนชนเกรียน  ตัดจบ
19 แชตรักหนุ่ม รฟท (ตัดจบ)
20 บันทึกลับกองกำลัง  เกือบจบ

เดี๋ยวจะตามอ่านครับ ไหว้

ไม่ได้เข้าวัน สองวัน

แต่อ่านปั๊บ ทันเหตุการณ์เลย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก ฮา
อายุ 17  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก กร๊าก
เป็นการ์ตูนที่ตัวหนังสือเยอะมาก+

อ่านแล้วได้สาระ(ที่ไม่เกี่ยวกะการถ่ายรูป)เยอะเลย  กร๊าก

ไม่มาวันเดียว ไม่ทันเกาะกระแสเลยตู  ฮือๆ~

ว่าแต่ที่ไปดูในเว็บ www.mv.ac.th มา

มัน สามเณร ทั้ง โรงเรียนเลยนี่หว่า (หรือเปล่าครับ)

ทำงี๊จะบาปมั๊ยเนี่ยโยมมม~  ไหว้

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อ่านแล้วได้สาระ(ที่ไม่เกี่ยวกะการถ่ายรูป)เยอะเลย  กร๊าก

ไม่มาวันเดียว ไม่ทันเกาะกระแสเลยตู  ฮือๆ~

ว่าแต่ที่ไปดูในเว็บ www.mv.ac.th มา

มัน สามเณร ทั้ง โรงเรียนเลยนี่หว่า (หรือเปล่าครับ)

ทำงี๊จะบาปมั๊ยเนี่ยโยมมม~  ไหว้

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,6662.0.html

เเนะนำว่าให้ไปกระจู๋ สารภาพบาป

เลยดีกว่า

T&I
สอนเณรได้บุญ เฮียอ๋าบอก เกย์ออก

ว่าไงว่าตามกันค่ะ

ไหว้

T&I
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13