หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ21 โต้คารมฯ  (อ่าน 59327 ครั้ง)
ฮือๆ~ นานๆ จะได้อ่านจนจบที

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ย้ำทั้งแม่ไม้มวยไทย ทั้งอายุสิบเจ็ด
เนียนจริงๆ ป๋า กร๊าก

แถมข้อมูลก็แน่นตรงจังหวะมาก กร๊าก

บวกอย่างแรง เจ๋ง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ขอบคุณค่ะเฮียเลย์ที่ใช้เค้าเป็นตัวละคร  ไหว้ (ถึงแม้ตูจะไม่เคยทำทรงและมีหน้าตาเหมือนหมอพรทิพย์เยี่ยงนั้นก็ตาม  ฮือๆ~ )

เด็ดดวงมากเลยค่ะ... แปะ ๆ ๆ ๆ (เสียงปรบมือ  เจ๋ง ). ขอชมเชยค่ะ.

เป็นกำลังใจให้สำหรับตอนข้างหน้านะคะ.

ป.ล. แปะไว้ก่อนนะ... บวกได้แล้วจะบวกให้ค่ะ~!

ป.ล.๒ ไอติมส่ายนมส่ายไข่เยอะ ๆ ที่สั่งไป ยังไม่เห็นมาส่งเลย...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.พ. 2008, 21:16 น. โดย YURi+ » บันทึกการเข้า

พี่จำได้ว่าหนูเคยออกมาแล้วตอนนึงนะ แต่แว๊บๆ ฮิ้ววว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
จบ รวมเล่มเร็วชิบเป๋ง โวย
ฮามากครับ  กร๊าก
ถามเจ้าของงานครับ ถ้าผมจะเอาภาพไปทำเป็นการ์ตูนแฟลชได้ไหมครับ ชอบอะครับจะลองเอาไปทำดู

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
เชิญครับ อย่าลืมเอามาให้ดูด้วย  กร๊าก

ปล.ถามเจ้าตัวด้วยนะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
คร้าบ แล้วจะค่อยๆทำค่อยๆอับเดท ขออนุญาติใช้ศัพท์นอกน่า มาให้ดูเรื่อยๆจ้า

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ขออนุญาติใช้ศัพท์นอกน่า

แหม ถูกใจ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ป๋าเลย์ ต้องไปดูตัวจริง wm นะ แล้วจะรู้ว่า ต้องวาดยังไงต่อ  เหลือบ
เชื่อว่าคงดูมาแล้วแหละครับ อืมมมมห์

ตกลงสาระของเรื่องนี้คือ references ใช่ม่ะ  กร๊าก

:)
สนุกและได้ความรู้เรื่องการถ่ายภาพมากค่ะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13