หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: จะใช่คำสองคำนี้ยังไง  (อ่าน 28004 ครั้ง)
นะรัก = น่ารัก ครับ หมีโหด~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

รักนะ เด็กโง่

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอ่อขอโทษนะครับ     ใช้ สองคำนี้อย่างไรครับ             รัก     นะ

ถ้าเป็นจักรีจะยอมให้ใช้กับผมก็ได้นะ  เกย์แอบ
บร้า  เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ๊างงงค์...รู้สึกดีจังเลย  กรี๊ดดดดด
 หยี หยี หยี

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ถ้าเป็นจักรีจะยอมให้ใช้กับผมก็ได้นะ  เกย์แอบ
อี๋~

Las Noches Rubicundior
เป็นอะไร  อกหักเหรอจ๊ะ อ๊างงงค์ กรี๊ดดดดด

ห่ง หัก อะไร ระบบยืดหยุ่นดีค่ะ ชิ

ว้าว!!!เทคโนโลยีใหม่ล่าสุด พอๆกับมาชินก้า Z เลย  ปลื้ม

อย่ามาเปรียบเทียบแบบนี้นะ  โวย

งั้นเปลี่ยนเป็น เพนเทียม II 266 MHz แรม 32 MB ก็ได้  ชิ
เทียบเป็น หลอดสุญญากาศเลยดีกว่าครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เทียบกับทรานซิสเตอร์ไปเลยสิ โวย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

พี่เช่  โวย

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7