หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมกระจู๋แจกรูปของ I Am what  (อ่าน 59214 ครั้ง)
รู้สึกปลื้มนะได้อยู่ในเหตุการณ์

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 โห ปากออกเสียงว่า "โว้ววว"
เคืองเบลเนี่ยแหละ  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นางฟ้าหมีกับลูกสาวจอมโคลนนิ่ง   กร๊าก

เลิกคุยกะเบลตลอดชีวิต  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไหนๆ ก็ครือๆ กันแล้ว
ก็รวมครือๆ กันไปละกันนะคะ

ลันล้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แล้วมันแจกในกรทู้ยังไงค่ะ(อย่าพูดว่าเราไม่ยอมอ่านกติกานะเราอ่านแล้ว)

แว่นคุง

young  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
แล้วมันแจกในกรทู้ยังไงค่ะ(อย่าพูดว่าเราไม่ยอมอ่านกติกานะเราอ่านแล้ว)

ยังจะมีหน้ามาแจกอีก ก็บอกว่าไม่มีใครต้องการไม่รู้เรื่องหรือไง หือ

^
^
^
ใครอะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มารยาททรามไปนิดนึงนะ บัก Khajam  อืมมมมห์

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ยังจะมีหน้ามาแจกอีก ก็บอกว่าไม่มีใครต้องการไม่รู้เรื่องหรือไง หือ

เห็นหลายทีและ

ผมไม่รู้นะว่าคุณเป็นใครนะคุณ Khajam
คุณน่าจะมีวุฒิภาวะที่มากกว่าน้องเค้า นะครับ
และสังคมที่นี่ ไม่ต้อนรับคนทำตัวหลบๆซ่อนๆ ว่าร้ายคนอื่นครับ
น้อง I AM เค้าเข้ามาแบบเปิดเผย  แนะนำตัวถูกต้องตามกติกา
เพียงแต่เค้า ยังต้องเรียนรู้อีกนิดหน่อย ทุกอย่างมันต้องใช้เวลา

แล้วใครบอกว่าไม่มีใครต้องการ ผมบอกเลยว่า ผมนี่แหละต้องการ ผมนำไปใช้ในmsn และได้ไปใช้ในงานประกอบอีกหลายอย่าง

ตอนนี้พฤติกรรมคุณน่ารังเกียจ มากกว่าน้องเค้าอีกครับ

ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง
น้องตั้งตกหลุมหลงกล แล้วนะครับเนี่ย   ไม่รุ้เหรอว่าเขาทำงานเป็นทีม  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ไอ้มืดหมี Khajam มาจากไหนเีนี่ย

บอทพี่เต่าแน่ๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
น้องตั้งตกหลุมหลงกล แล้วนะครับเนี่ย   ไม่รุ้เหรอว่าเขาทำงานเป็นทีม  หมีโหด~

ยัง งงอยู่ งง

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14