หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมกระจู๋แจกรูปของ I Am what  (อ่าน 59244 ครั้ง)
เตือนกันดีๆก็ได้ค่ะ
สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุลน่ะรู้จักไม๊ขาแจม  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เชิญด่ามาตามใจชอบชักชินแล้วค่ะ ง่ะ
ใครน่ะ  อี๋~

มาว่าลูกสาวช้านนน  กรี๊ดดดดด

น้องเต่า เอ็งเผยตัวมาเดี๋ยวนี้นะ  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จะด่าเราก็มาด่ากระทู้เราดิเราชินแล้วชอบให้ด่าด้วยเอาเลย
ใจเย็นๆครับ ง่ะ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เหมือนย้ายสมรภูมิมาจากไหนซักที่  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รวมให้เป็นรอบที่สี่แล้วค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอเอามารวมกันนะคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เดือนมาแล้ว  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ขอบคุณพี่จิ๊บเม้นให้แล้วนะ ลันล้า

เต่าพาเพื่อนน้องละลินมาใช่มั้ย  กร๊าก กร๊าก

คริคริ

คุณ what ไม่ต้องถอดล็อกอินเข้าๆ ออกๆ ก็ได้ครับ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14