หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมกระจู๋แจกรูปของ I Am what  (อ่าน 59247 ครั้ง)
หมีหรอเนี่ย เห็นเป็นแฮมสเตอร์
น่ารักดี  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รวมให้ละนะคะ
วันหลังจะโพสต์รูปน่ารักเซตไหนก็เอามาลงไว้ที่นี่เลยนะคะ ยิ้มน่ารัก
น้องเดือนมาแล้ววววววววววว  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
จ๋าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

พี่ดีใจหน่ะ ที่มีคนมารวมกระจู๋ให้ซักที  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สรุปว่าตอนนี้เป็นที่ไว้ปั่นเล่น

เพิ่งมาครั้งแรกแจกรูปน่ารักไหมค่ะ
ขอบคุณ คุณ Juzii3
มาด้วยกันป่าวเนี่ย  กร๊าก

ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
บอทตัวใหม่ปะ  ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แต่saveไว้หมดเลยนะ  เกย์ออก

ทำไหมแต่ละคนเม้นมาแล้วเราไม่ค่อยเข้าใจเลยสงสัยเป็นเด็กใหม่มั้ง (เหงื่อแตกพลั่ก)
โอ๊ย ฮา

ท่าจะเป็นเทรนด์ใหม่

i'll walk until i find u.
ลองอ่านพฤติกรรมในกระจู๋ของคุณ I Am ครับ
แล้วก็อ่านกติกาของบอร์ดด้วย จะเข้าใจ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14