หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: งั้นเปลี่ยนล่ะกันครับ  (อ่าน 3006 ครั้ง)
ขอบคุณครับที่เตือนลืมไปครับผม
ต้องขอโทษด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2008, 17:14 น. โดย เว็บมาสเตอร์ » บันทึกการเข้า

โอเค..ปฏิบัติตามที่เขาบอกจะได้ไม่โดนด่า..
เฮ้อ...โดนด่าตั้งหลายคร้งทำไงดีฟ่ะเนี๊ย
รบกวนคุณเว็บมาสเตอร์ อ่านกติกาของที่นี่ก่อนโพสต์ด้วยนะครับ
เตือนครั้งที่ 1 จ้ะ

(รู้สึกแปลกๆ ที่ต้องมาเตือนเว็บมาสเตอร์)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดั๊นซ์ ก็สังเกตมาตั้งแต่เช้า ๆ แล้วฮ้าา

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
จู๋นี้เค้าแจกของเหรอ งง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ทำอะไรกันหว่า  งง

(หักจิตพิสัยเว็บมาสเตอร์ได้ด้วย...)

กร๊าก  ตกข่าวแล้วนะเราน่ะ

ทำไรกัน  งง

มาดูไม่ทัน

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

งงด้วยคน

นั่นดิ เกิดอะไรขึ้น  เกย์ออก

perfectionist
หน้า: [1]