หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: มีโลโก้แฟลชให้โหลดมาศึกษาบ้างมั๊ย  (อ่าน 17240 ครั้ง)
:27:คือผมสนใจอยากทำโลโก้เป็นแฟลชอ่ะครับ
ก้อขอบคุนล่วงหน้าอ่ะนะ

โอเค..ปฏิบัติตามที่เขาบอกจะได้ไม่โดนด่า..
เฮ้อ...โดนด่าตั้งหลายคร้งทำไงดีฟ่ะเนี๊ย
กรรม นึกว่ายักษ์ ในบอร์ดนี้ เป็น Webmaster ซะอีก ...

...
เหมือนนายกไงครับ
มีนายกเงาอยู่อีกคนคอยชักใยอยู่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชื่อ  iannnnn  นี่คือคนทำเว็บนี้ใช่ไหมครับ
เอ่อ..ขอโทษด้วยนะครับที่ใช้ชื่อว่าเว็บมาสเตอร์
คือผมชินกับชื่อนี้ไปแล้วครับ

โอเค..ปฏิบัติตามที่เขาบอกจะได้ไม่โดนด่า..
เฮ้อ...โดนด่าตั้งหลายคร้งทำไงดีฟ่ะเนี๊ย
จะเปลี่ยนตอนนี้ยังทันนะครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สนใจอยากทำโลโก้แฟลชเหรอครับ   อ๋อ เหรอครับ เหรอครับ   อืมๆ   

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อยากทำโลโก้แฟลชมากเลยครับ

อยากทำโลโก้แฟลชมากเลยครับ

น้องแมก ต้องถามเขาก่อนซิครับว่าอยากทำโลโก้แฟลช  เวอร์ชั่นอะไร

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เริ่มต้นกับ AS 3 ก็ถือว่าทันสมัยนะ  หมีโหด~

As 3 คืออะไรครับ ?????

<a href="http://www.samooclub.com/mambo/mail2.swf" target="_blank">http://www.samooclub.com/mambo/mail2.swf</a>

เคบทำโดยใช้โปรแกรม อัลลิเกเตอร์ ไม่ได้ทำจาก โปรแกรม แฟลช นะ  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ผมจะหาได้จากที่ไหนบ้างครับโปรแกรมที่ว่านี้อ่ะครับ

ขอบคุณมากนะครับคุณ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2008, 19:46 น. โดย เว็บมาสเตอร์ » บันทึกการเข้า

จากไหนไม่รุ้ครับ

ผมซื้อแผ่นรวมโปรแกรมมา

อัพให้เลยละกัน

อยู่ใน จมล. (pm) นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2008, 20:01 น. โดย EaRthCh!E* » บันทึกการเข้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
แจกกันโต้งๆเลยเหรอ ง่ะ

หน้า: [1] 2 3