หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: อืมม์  (อ่าน 31584 ครั้ง)
อ่อ อีกตัวของใครที่เอาไว้ให้กดลบ เอาเท่ หรอกเหรอ  เกย์แอบ

อุเหม่ อยากจัดให้เองจริงๆ  กร๊าก

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
จิตพิสัยโดนติบลบอ่ะ

โอเค..ปฏิบัติตามที่เขาบอกจะได้ไม่โดนด่า..
เฮ้อ...โดนด่าตั้งหลายคร้งทำไงดีฟ่ะเนี๊ย
 กร๊าก พี่เต่าแน่ๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตกลงนี่มันยังไงกันแน่ครับ โวย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ผมทำไม่ได้เนียนขนาดนี้หรอก  ฮือๆ~
เนียนตรงไหน.... อะไรห้ามๆ ก็ทำหมดเลย
โน้น พูดถึง จพส. ด้วยและ

ใครกัน นะ.... ฮิ้ววว

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ไอ้มืดหมี ชักงงๆกับ reply หลังๆ ยังไงกันคะ

zz ขี้ลืม สุดๆ  zz
ไม่ใช่จริงๆ นะ  ฮือๆ~
เป็นนอมินี่ของเต่านี่เอง ใช่มั้ย   โวย

ยักษ์พิสูจน์ความบริสุทธิ์ให้ผมที  ฮือๆ~
เป็นเรื่อง กร๊าก

สงสัยโพสของแอนจะเป็นเหตุ (อิอิ)

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ดู IP ยังครับพี่ยักษ์  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2008, 23:19 น. โดย EaRthCh!E* » บันทึกการเข้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เต่าจริงอะ  ง่ะ
ดู IP ยังคับพี่ยักษ์  กร๊าก

งั้นผมหลวมแล้วกัน  เกย์แอบ

ยักษ์พิสูจน์ความบริสุทธิ์ให้ผมที  ฮือๆ~

ไหนลองตดซิ จะฟัง

โฮะ

โอ๊ะ ไม่บริสุทธิ์แล้ว เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7