หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด พี่ป้าหน่อย  (อ่าน 25187 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ  พี่ป้าหน่อย  มีความสุขกับชีวิตมากๆนะครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 ขอให้มีความสุข ไร้เรื่องทุกข์รบกวนใจ สุขภาพแข็งแรง มีแต่สิ่งดีๆผ่านเข้ามา สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดค่า
ขอให้ความงามจงอยู่กับท่านตลอดไป เย่  หยี
โอ้เย้ แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ขอให้สวยวันสวยคืน ร่ำรวยมีเงินมีทอง แบ่งกัน  กรี๊ดดดดด
 ยิ้มน่ารัก

ขอให้วัยเยาว์จงอยู่กับป้าหน่อยไปตลอดกาล

แฮปปี้ เบิร์ดเดย์ คร้าบ พี่ป้าหน่อย

สุขสันต์วันเกิด ครับป้าหน่อย

มีความสุขมากๆนะครับ หยี

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
มีความสุขมากๆนะค๊า  ปลื้ม
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้พี่ป้าหน่อยสุขภาพแข็งแรง จิตใจผ่องใส
มีความสุขมากๆนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขนาดอ๋าห์เนียนยังเรียน "พี่ป้าหน่อย"​   ชิ

นอกนั้น
ขอบคุณมากๆ ค่ะ  อืมมมมห์
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้พี่ป้าหน่อยมีความสุขมากๆ สุขกาย สบายใจ สวยวันสวยคืน นะครับ  อืมมมมห์
ขอให้สุขภาพกายและใจแข็งแรงเสมอๆนะครับ  ยิ้มน่ารัก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สมปรารถทุกความปรารถนานะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

มีความสุขมากๆนะคะ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ

นานๆ จะเข้ามาที
ขอบคุณค่ะๆ   ปลื้ม
พรใดๆ ที่ให้มา ก็ขอให้ถึงผู้ให้เช่นกันนะคะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6