หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด พี่ป้าหน่อย  (อ่าน 25191 ครั้ง)
มีความสุขมากๆนะคะ
รวยๆเฮงๆ จะได้เลี้ยงน้องๆบ่อยๆ
ทำขนมให้น้องๆกินบ่อยๆ เกย์ออก เกย์ออก

ไหว้ ราตรีสวั...

ไม่ใช่ โวย

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ป้าหน่อย กรี๊ดดดดด
อายุเป็นเพียงอายุครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้แข็งแรงมีความสุขทั้งครอบครัว ไหว้

งบน้อย
มีความสุขในชีวิตทุกๆ วันนะครับ

ไหว้

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดด้วยคนค่ะ

มีความสุขตลอดไปนะคะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I

สวัสดีค่า พี่ป้าหน่อย  กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดนะคะ
สุขภาพกาย และใจ แข็งแรง ไม่มีโรคภัย
มีความสุขมากๆค่า  ไหว้

Las Noches Rubicundior
โอ้ว สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้
 หยี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สุขีๆ ครับป้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แฮปปี้เบิร์ธเดย์นะคะ พี่หน่อย กรี๊ดดดดด

ขอให้สวย เอ๊าะหน้าเด็ก รวยๆ เจอแต่คนดีๆ มีโอกาสดีๆ เข้ามาในชีวิต ไม่มีเรื่องทุกข์ใจ สุขภาพแข็งแรง

ไม่ต้องห่วงเรื่องแก่นะคะ ยังไงพวกน้องๆก็จะตามไปติดๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
HBD นะคะ
มีความสุขและชีวิตสดใสนะคะป้าหน่อย  กรี๊ดดดดด

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
สุขสันต์วันเกิดครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่ป้าหน่อย

ขอให้ร่างกายแข็งแรงนะครับ เป็นป้าที่น่ารักของคนในบอร์ดตลอดไปเลยนะครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ไหว้  ขอให้สุขกายสบายใจ สมหวังทุกสิ่งคิด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอบคุณทุกๆ คนเลยจ้า 
ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆ เช่นกัน
ซาบซึ้งจริงๆ จ้ะ  หยี
หน้า: [1] 2 3 4 5 6