หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแอนนน เร้า????  (อ่าน 141930 ครั้ง)
ทำไมถึงสอบตกล่ะคะ  เศร้า ก็รองเท้ามันอยู่บนพื้น มันเป็นรองเท้าอังไฟ ไม่ใช่รองเท้าย่าง ไม่ใช่เหรอคะ  เศร้า
หนูไม่อยากตก
แต่ครูอยากตก
อยากสอบได้เหรอจ๊ะ
อ่ะ ให้สอบได้ยกชั้นก็ได้
เดี๋ยวครูตกถังข้าวสารเอง
..
เวลากินผัดกระเพรา
หนูกินคากระทะไหม
อ้าปากกว้างๆ เอาตะหลิวตัก :)
เกือกย่างเสร็จ ก็ต้องแยกอังไว้อุ่น
เพื่อพร้อมรับประทาน
เกือกเช่นเดียวกับความรัก
ย่างไปเรื่อยๆมันจะขมเกินใจชิม

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
 ฮือๆ~  เศร้าค่ะ
ความรักเป็นเหมือนมะเร็งตับ  ฮือๆๆ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ฮือๆ~  เศร้าค่ะ
ความรักเป็นเหมือนมะเร็งตับ  ฮือๆๆ
อาจจะเป็นทัศนะที่หดหู่ไปหน่อย
ตับไก่ย่างน่ะอร่อยนะ
ตับบดทาขนมปังก็ดี
ตับห่านอาหารฝรั่งเศสชั้นเลิศ
ความรักเหมือนตับเป็ดอย่าเพิ่งเข็ดแม้มันจะดำปี๋

นี่ เค้าชื่อ นังตับเป็ดจ้ะ
ตัวดำ ลิ้นแดง มีแรงรัก

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
กรี๊ดดดดด สีน้ำ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
คุณลุงกำนันชื่อ วศิน เหรอคะ  เกย์ออก
ปล.ตับเป็ดไม่อยากกินค่ะ อยากกินแต่ตับห่าน จินตนาการเอาว่าคงอร่อยดี  หื่น น้องฟรัวการ์ จ๋า
ปฮ. สีน้ำ  กรี๊ดดดดด (ด้วยคน ลันล้า )

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
รูปนี้มันหมาดำน้ำนี่ครับ
ดูเหมือนกลั้นหายใจด้วยนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่ใช่นอนหงายเหรอคะ  งง  แต่สีเบล็คกราวด์สะอาดมากเลยนุ๊มมมมนุ่ม  กรี๊ดดดดด

วศินเหรอ

ตูมตามแน่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีปรีชาด้วยครับ งงไหม

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
วศิน มีปรีชา ก็ตูมตามนี่นา กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
มี ทั้งวศิน และปรีชาเลย  หมีโหด~

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
โห คนยุคไหนวะเนี่ย รุ้จักชื่อจริง ตูมตาม   

ตูมตาม เชิญยิ้ม ใช่มั้ยนั่นน่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โห รู้หมดเลยว่าเราแก่ 26 เองน่า

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ผม 23 ก็รู้จักนะ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
มุกของโน้สอุดมเค้าก็เอามาเล่นไง
จากมุกเพื่อนตุ้ม
ก็มาเป็นพันตำรวจโทวศิน มีปรีชา
ยังจำได้อยู่เลย กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27