หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแอนนน เร้า????  (อ่าน 141042 ครั้ง)
 งง งง งง งง
 งง งั้นเหรอ งั้นเหรอ งง
 งง งั้นเหรอ งั้นเหรอ งง
 งง งง งง งง

เข้ามางง  งง

คุณกำนันแม้น อย่าลืมแนะนำตัวด้วยนะคะ
เรารออ่านอยู่...

รู้สึกชอบกระทู้นี้จัง  ลันล้า

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เฮ้ย ชอบมาก ๆ เลยครับ เหมือนแคะขี้มูกไปเขียนไป

มึนดีจัง
..
ถ่ายเองสิ
ถ่ายเองกะตูดเลยจ้ะ 
จะดูหลักฐานด้วยมั้ย (อิอิ)

ดูค่ะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ดูด้วยครับ   กรี๊ดดดดด

แอบปั่น  หมีโหด~

เปิดมาแบบ งง งง งง

แต่ก็ขำ
แนะนำตัวเหรอ
จะไปแนะนำได้ยังไง
ผมยังไม่รู้จักมันเลยงิ
เผื่อใครรู้"ตัว"ก็แนะนำผมบ้างสิเนอะ
เอางี้นะร้องเพลงให้ฟังเพลงหนึ่งก่อน
"Sul mare luccica
L'astro d'argento
Placida è l'onda
Prospero il vento;
Venite all'agile
Barchetta mia;
Santa Lucia! Santa Lucia!
....."
http://www.italiamerica.org/SantaLucia.htm
.....
เอาล่ะ
เมื่อต้องการอย่างนั้นก็
ก้อด้ายยย ....
หลักฐานใช่ไหม
ผมพยายามค้น
ค้นหาตูดตัวเอง
ค้นไปค้นมาเจอไอ่เนี่ย
ไอ้ตัวนี้มันมาจู่โจมจากด้านหลัง
มันต้องการพิสูจน์หลักฐาน

มันคือ จอมพิสูจน์หลักฐาน แห่งกิ่วพร้าว เชียงราย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2008, 22:40 น. โดย กำนันแม้น };oO= » บันทึกการเข้า

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..

ศิลปากร  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

แสบตาดีจัง

Las Noches Rubicundior
ในที่สุดก็มีคนทนไม่ได้ กร๊าก

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
นึกๆไปแล้วให้พิศวงงงงวยสวยแต่มึน
ชอบนะ ผมชอบ รู้สึกครึ้มใจดี
ราวกะว่าตัวเองเป็นพินอคคีโอ
ทุกครั้งที่คิดอะไรออกมาเป็นตัวหนังสือ
โอ..แม่จ๊อด มันยอดมาก
กระจู๋ของเราก็จะยาวออกไปเรื่อยๆ
ทั้งที่ไม่ได้โกหกเลยสักคำ
แถม งอ งู ก็ ออกลูกออกหลานเต็มไปหมด
เคยเห็นกันไหม งอ งู สู้กะ ตอ ตุ๊ก
ที่ฝาบ้านผมเอง

ค้นจากคลังรูปที่ถ่ายไว้หลายแสนรูป
ก๊อปแต่ฟอนต์ ไม่ก๊อปรูปใครหรอกงิ
มีถ่ายไว้เป็นคลิปด้วย
แต่กระจู๋คลิปได้ไหม
หรือได้แต่..ขลิบ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
 สรุปว่าตัวไหนชนะคะ
ง งู หรือ ต ตุ๊ก

อ้อ สวัสดีรุ่นพี่ศิลปากรค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ

เยี่ยมมาก  โวย

Las Noches Rubicundior

เฟิร์นกลัวตุ๊กแก นี่หว่า  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หน้ามึน

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 27