หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37] 38 39 40 41 42 43 44 ... 85

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ hi5  (อ่าน 455000 ครั้ง)
คืออยากจะถามปัญหา hi5 หน่อยอ่ะครับ

คือแบบว่า

เอ่อ...อ่า...

ผมเห็นคนที่แอดมาหาผม สวยๆกันทั้งนั้นเลย ถ้าผมจะจีบต้องเริ่มอย่างไงอ่ะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใช้ปลายนิ้วโป้งจิกไปที่ข้อนิ้วข้อแรกของนิ้วชี้  ส่วนนิ้วกลาง นิ้ว นาง นิ้วก้อย ดัดให้โค้ง  อืมมมมห์
 กร๊าก น้องบุ๋ม

Las Noches Rubicundior
จ๋าเจ๊  hi5 เจ๊ มีคนหล่อๆด้วย ชอบๆๆ  ลันล้า
คืออยากจะถามปัญหา hi5 หน่อยอ่ะครับ

คือแบบว่า

เอ่อ...อ่า...

ผมเห็นคนที่แอดมาหาผม สวยๆกันทั้งนั้นเลย ถ้าผมจะจีบต้องเริ่มอย่างไงอ่ะครับ

ยกขาขึ้น งอเข่า แล้วยืดขาออกไปข้างหน้า ให้ฝ่าเท้าสัมผัสกับเป้าหมาย  ฮิ้ววว

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ

เม้นไปเลยครับ

น้อง น้อง ขอทีดิ  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอเคครับ คำแนะนำสุดท้าย ถูกจริตมากเลยครับ   เอครับขอทีซิ  แบบนี้นะ

ยกขาขึ้น งอเข่า แล้วยืดขาออกไปข้างหน้า ให้ฝ่าเท้าสัมผัสกับเป้าหมาย  ฮิ้ววว

หมีโหด~ ไหว้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ของนัด (สะกดชื่อไงนะ) คือที่ไหนครับ เดี๋ยวจะลองเข้าไปดูหน่อย

้http://i-zone.hi5.com ครับ

//ชื่อสะกดแบบไหนก็ได้ครับ เพราะงงตัวเองเหมือนกัน  กร๊าก

เจอแล้วครับ
ลองใส่้ไอ้นี่ไปด้วย

แอบอ้าง
.friend {width:85px}

ไม่รู้ต้องปรับเท่าไหร่มั่ง แต่คงจากตรงนี้แหละ ลองงมต่อเอานะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ไหว้ + ขอบคุณครับ

ตอนนี้อยากเขียน css เป็น
เลยพยายามหาแรงจูงใจ จาก hi5 นี่แหละ
นั่งอ่านๆ ธรรมดามันน่าเบื่อ
(ที่จริงอยากเป็นทั้งแฟลช ทั้งอิลัสเลยนะแต่ไม่มีแรงจูงใจ หนังสือก็ซื้อมาแต่ไม่่อ่าน  ง่ะ)

hi5 ก็สอนตูหลายอย่างเหมือนกันนะ หมีโหด~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ครับ  สอนให้ผมรู้จักคำว่า รัก ด้วย

กร๊ากกกก
ใช่ครับ  สอนให้ผมรู้จักคำว่า รัก ด้วย

จักรีนี่ไม่เคยพลาดเลยนะ

หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37] 38 39 40 41 42 43 44 ... 85