หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43 ... 85

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ hi5  (อ่าน 455064 ครั้ง)
^
^
^
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ผมใช้ทุกตัว ยังเป็นผู้บริโภคที่มีโอกาสดี อยู่  เจ๋ง

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ใช้หมาย่างดูเหมือนกัน  ไอ้มืดหมี
คอมเม้นพี่เฟิร์น  โวย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
natsarimon.hi5.com

ทำเอง กับสกิน Iron man ครับ

มาแอบซุ่มแอดให้หมด  ยิ้มน่ารัก

http://maneemejai.hi5.com  ยิ้มน่ารัก
http://hiptv9.hi5.com   ยิ้มน่ารัก
แอดแล้ว ๆๆ
น้องอุ๊น่ารักๆอ่ะ  รูปเต็มเลย ฮ่าๆ  กึ๋ยๆ

ตลกคอมเม้นน้องคนนึง ที่เม้นของอุ๊อ่ะ น้องบลอสซัม

"พี่อุ๊จะน่ารักไปถึงไหนเนี่ย  ถึงยะลาเลยมั้ย "   ฮ่าๆๆ      คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ค. 2008, 20:15 น. โดย เดอะบุ๋ม » บันทึกการเข้า
ชีวิตสุดคุ้ม
 กร๊าก
 เหลือบ  เป็นไรมากมั๊ยน้อง
มีโปรไฟล์ที่ชื่อ

ผิดตลอด

แอดไป ผมเองนะครับ  ไหว้

น้องอุ๊น่ารักๆอ่ะ  รูปเต็มเลย ฮ่าๆ  กึ๋ยๆ

ตลกคอมเม้นน้องคนนึง ที่เม้นของอุ๊อ่ะ น้องบลอสซัม

"พี่อุ๊จะน่ารักไปถึงไหนเนี่ย  ถึงยะลาเลยมั้ย "   ฮ่าๆๆ      คริคริ
ผมเองแหละ กร๊าก

พี่อุ๊บอก ลำพูนยังไม่รู้จะถึงมั้ย  ฮิ้ววว

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เ่อ่อ..... มี อะไรมารบกวนถามหน่อยครับ

เกี่ยวกับ css แต่ไม่เข้าจู๋ css เพราะคิดว่ามันไร้สาระเกินไป  ฮิ้ววว

คือ ผมเขียน โค้ดนี้ลงไป(มั่วโค้ดเอา)
โค้ด:
.friend-picture {width:100px !important; height:100px !important; margin:0 !important}

เพื่อให้ มันแสดงผลออกมาเป็นแบบนี้

ซึ่ง IE มันแสดงผลได้ แบบข้างบน(ตามที่คิดไว้)

แต่ FF และ Safari

มันมีช่ิองว่าง

เลยคิดว่าโค้ดตัวเองน่าจะผิด เพราะ FF กับ Safari ไม่แสดง แต่ IE มันมั่วไปตรงที่อยากได้้พอดี

แก้โค้ดยังไงดีครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ค. 2008, 22:08 น. โดย ณัฏฐ์ ณัฏ นัด » บันทึกการเข้า

ของนัด (สะกดชื่อไงนะ) คือที่ไหนครับ เดี๋ยวจะลองเข้าไปดูหน่อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช้หมาย่างดูเหมือนกัน  ไอ้มืดหมี
คอมเม้นพี่เฟิร์น  โวย

ชอบชิมิล่า  กรี๊ดดดดด จัดไป  หื่น

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43 ... 85