หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวดภาพถ่ายและคลิปบนYoutube  (อ่าน 5519 ครั้ง)
ข่าว www.devacurse.com
.................................................
โครงการประกวดภาพถ่ายและคลิป ตัวคุณกับการ์ดเกมเดวาเคิร์ส

บริษัทกันดาร์วาส์ส สตูดิโอ จำกัด และการ์ดเกมเดวาเคิร์ส
ขอเชิญทุกท่านร่วมส่งผลงาน ภาพถ่าย และ คลิป ของคุณ กับการ์ดเกมเดวาเคิร์ส

ในหัวข้อ " My Game, My Devacurse "

โดยถ่ายภาพ หรือ คลิป VDO ของท่าน หรือ เพื่อนๆ กับ การ์ดเกมเดวาเคิร์สในสไตล์ของท่าน

การเล่นการ์ดเกมของท่าน และให้สื่อความหมายให้เข้ากับหัวข้อ โดยส่งผลงานมาที่กำหนด คือ

1. ส่งผลงานภาพถ่ายมาที่ ฝ่ายการ์ดเกมเดวาเคิร์ส บริษัทกันดาร์วาส์ สตูดิโอ
68/130 ถ. ตลิ่งชัน-สุพรรณบุรี ต. บางแม่นาง อ.บางใหญ่ จังหวัด นนทบุรี 11140
วงเล็บมุมซองว่า ประกวดภาพถ่าย "My Game, My Devacurse"
2.หรือ ส่งภาพของท่านโดย post ผ่านในกระทู้นี้ พร้อมตั้งชื่อ ภาพ และคำบรรยาย ชื่อผู้ส่งผลงานที่ติดต่อ

ส่วน Clip ให้ upload ผ่าน web   : YouTube  เราจะพิจารณา clip จากผลการโหวต ของท่านใน YouTube เท่านั้น
โดยให้ post ของที่อยู่คลิปของท่านใน YouTube   ลงในกระทู้นี่ เพื่อให้เพื่อนๆเดวา ได้เข้ามาร่วมกัน Vote

http://www.youtube.com/

เปิดรับผลงาน 27 ม.ค. - 28 ก.พ. 2551  ครั้งที่ 1

ประกาศผล วันที่ 5 มี.ค. 2551 ผ่านทาง website : www.devacurse.com

รางวัลการประกวด

A . ประเภทคลิปวีดิโอ

รางวัลชนะเลิศ

ทุนการศึกษา 1000 บาท

รางวัลรองชนะเลิศ 2 รางวัล

ทุนการศึกษา 500 บาท

รางวัลชมเชย 10 รางวัล  - การ์ดโปรโมพิเศษชุดใหม่ Vengeful Kindred

...................................................................................

B. ประกวดภาพถ่าย

รางวัลชนะเลิศ

ทุนการศึกษา 500 บาท

รางวัลรองชนะเลิศ 2  รางวัล

ทุนการศึกษา 200 บาท

รางวัลชมเชย  10 รางวัล -  การ์ดโปรโมพิเศษชุดใหม่ Vengeful Kindred

...

รีบส่งเข้ามานะครับ ส่งมากมีสิทธิมาก

ผู้ได้รับรางวัลแต่ละท่านมีสิทธฺได้รับรางวัลสูงสุดเพียง 1 รางวัล จากแต่ละประเภทเท่านั้น

...

ดูรายละเอียด และโพสลงในกระทู้ นี่ครับ
http://www.gandharvasstudio.com/devacurse/2007/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=1178&sid=9a6802d44af82275e6867117244a807a
การ์ดเกมเหรอ อืมม หมีโหด~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ง่ะ ไม่รู้สิ เหมือนเงินรางวัลไม่ดึงดูดใจเท่าไหร่

อยากได้แต่การ์ดเกม  นะนะ

zz ขี้ลืม สุดๆ  zz
อยากประกวดแต่ไม่เคยเล่นการ์ดเกม  ง่ะ

รางวัลมันงั้นๆมากเลยครับ  ง่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เป็นการประกวดย่อยครั้งที่ 1 ครับ  จะมีอีกหลายๆครั้ง โดยผู้ที่ได้รางวัลต่างๆ จะได้ถูกคัดเลือก รางวัลใหญ่ในปลายปีครับ

ไม่อยากได้รางวัลครับ อยากหาคนเล่นด้วยที่ไม่ต้องถ่อไปไกลๆ  ฮือๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอทำงานที่ตึกชินปะ?
ไปที่ห้างตรงรถไฟฟ้าอนุสาวรีย์น่ะ ตูจำชื่อไม่ได้
มีร้านอยู่ที่นั่น

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เห็นที่มาบุญครองก็มีร้านนะ ไม่รู้ไกลไปรึเปล่า
เอทำงานที่ตึกชินปะ?
ไปที่ห้างตรงรถไฟฟ้าอนุสาวรีย์น่ะ ตูจำชื่อไม่ได้
มีร้านอยู่ที่นั่น

ห้าง Century The Movie Plaza

ชั้นใต้ดิน จะมีร้านการ์ด เดวาเคิร์ส ชื่อ ร้าน My Magic ครับ

มี Head Judge ชื่อ Note อยู่ประจำครับ ก่อนเข้าไปก็โทรติดต่อได้ 085- 9955517

ขาประจำเดวา

บรรยากาศการแข่งขันประจำของเดวาเคิร์สที่ร้าน My Magic

คุณชิน ประจำร้าน My Magic ยินดีให้คำปรึกษา และแนะนำเทคนิคการเล่นเดวา ครับ Tel 086-7702061

ร้านเปิด 12.00 - 8.30 น. ทุกวันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ม.ค. 2008, 23:05 น. โดย devamax » บันทึกการเข้า
มันสนุกเหรอครับผม (ถามตรงๆเลย555)

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

สำหรับบางคนสนุกครับ

สำหรับบางคนไม่สนุก

เหมือนสมัยก่อนเอเล่น Magic เพราะชอบภาษาอังกฤษ และรูปสวย
ถ้าเป็นเดว่า ก็คงเพราะเนื้อเรื่องตำนานตัวละครของไทย และภาพสวยเหมือนกันครับ

ส่วนวิธีการเล่นเป็นส่วนช่วยในการคิดอย่างเป็นระบบ การวางแผน

จะต้องเล่นกับเพื่อน ได้มิตรภาพ ศิลปะการเจรจาต่อรอง รวมไปถึงอำนาจเงิน

ไปไกลละ

สำหรับเอสนุกดีนะครับ  อืมมมมห์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เล่นการ์ดสนุกนะ สนุกตรงจัดเด็คไปบู้กับชาวบ้านนี่แหละ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: [1]