หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD มุมมืดนาก๊ะ  (อ่าน 11221 ครั้ง)

สสวก มีความสุขมากๆนะคะ

ขอให้ปีนี้เป็นปีที่สุขสงบ ไม่มีเรื่องให้เดือดร้อนใจ ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
HBD ด้วยนะครับ ขอให้สมหวังทุกสิ่งที่คิดในทางถูกต้องครับ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
HBD ด้วยคนนะคะ ^^''

ขอให้มีความสุขมาก ๆ จ้ะ
แก่ขึ้นอีกปีแล้วสินะ((อิ๊อิ๊))
มีความสุขมากก
ออกมาอยู่มุมสว่างบ้างก็ได้นะจ๊ะ

ขอให้มีความสุข ทำอะไรก็สนุก ห่างไกลเรื่องทุกข์ ให้เงินทองเต็มกระปุก เดินเหิรไม่ล้มลุก หัวเราะได้ทุกมุก สุขสันต์วันเกิดนะจุ๊บๆๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
HBD นะค่ะ ขอให้มีความสุข ใครเห็นใครรัก ใครเห็นใครก็หลงนะค่ะ รวยๆๆ คะ  อืมมมมห์ อืมมมมห์

โอ้ว เพิ่งเห็น

สุขสันต์วันเกิด แฮปปี้เบิ๊ดเด ทูยู ทูยู๊   กรี๊ดดดดด
มีความสุขมากๆ นะ สุข สุขและสุข
เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ ไม่มีลดน้อยถอยลงนะจ๊ะ

ของขวัญวันเกิดถ้าอยากได้อะไร
ก็ไปที่ร้านนะแล้วซื้อเอา  หมีโหด~

มีความสุขมากๆนะคร้าา เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ขอบคุณทุกคนกันอีกรอบครับ + ไหว้

ด้วยแรง สสวก จากทุกท่าน
วันเกิดนี่เจอแต่เรื่องดีๆ ครับ ทั้งวันเลย
มีความสุขมากๆ เลยวันเกิดปีนี้ กรี๊ดดดดด

ป.ล.พี่จอย ไรเนี่ย   โวย

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขระเบิดเถิดเทิง

งบน้อย
 ฮิ้ววว ขอให้มีอายุเพิ่ม1ปี
และปีหน้าเพิ่มอีก1ปี นะ

สุขสันต์วันเกิดครับ

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
สุกสันต์วันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: 1 2 [3]