หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD มุมมืดนาก๊ะ  (อ่าน 11220 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับมุมมืด 
27 ม.ค สิน่ะ
ก็ให้ได้อะไรตามที่หวังไว้นะครับ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมาก ๆ นะจ๊ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
อาโน  โด โมอะริงาโตโกไซมัสซึ โอนิไงชิมัส โดบิตะ ชิซูกะ ไจแอ่น  เดสก๊ะ   หมีโหด~

สรุปคือ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดนะครับ มีความสุขมากๆทั้งกายและใจ  อืมมมมห์
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก
ดีครับ

มีความสุขกับชีวิตในทุกๆ วันนะครับ

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดครับ

หวังว่าจะได้เห็นทันระเบิดลงนะครับ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  กรี๊ดดดดด
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ  ปลื้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้ทุกสิ่งเป็นดังใจปรารถนา ไหว้
สุขสันต์วันเกิดครับ ปลื้ม
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ มีความสุขมากๆ นะ  ยิ้มน่ารัก
ขอให้แข็งแรง สุขภาพดีทั้งกายและใจ
ทำสิ่งใดก็ให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แหม ตั้งกระจู๋แบบรู้ใจเส้นเวลาญี่ปุ่นพอดีเลยนะ

เรียนให้สนุก ลุกนั่งให้สบายนะจ๊ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิด อายุมั่นขวัญยืนค่า  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เกิดชาติหน้าฉันใดขอให้ไกลลูกระเบิด  ฮี่ๆ

แฮปปี้เบิร์ทเดย์ครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: [1] 2 3