หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อถามผู้รู้หน่อย เกี่ยวกับ js_w  (อ่าน 1526 ครั้ง)
คือว่าฟ้อนท์ JS_wansikaas หาได้จาไหนครับ
เพราะผมใช้ โปร Illus แล้วหาไม่เจอครับมีแต่ JS_wansika เฉยๆ ไม่มี as ต่อท้ายอ่ะครับ
รบกวนหน่อยครับมีวิธีแก้ยังไงแล้วก็หาได้จากไหนครับ งงมาก T^T
ถือว่าทำทานให้ผมนะครับ ฮือๆ~ ฮือๆ~
มันเหมือนกันไม่ใช่เหรอคะ  งง
เอ่อมันไม่เหมือนนี่ครับ เพราะผมลองใช้ฟ้อนท์ wansika ใน Illus แล้วพิมพ์ไทยไม่ด้
แต่เคยได้เค้าบอกให้ใช้wansikaas จาใช้ได้อ่ะครับ
หน้า: [1]