หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มจีบสาว สาวจีบหนุ่ม  (อ่าน 180994 ครั้ง)
ไม่จริงครับ  เกย์แอบ
จริง   โวย

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ก็ถ้าให้คนไม่หล่อมาขอเบอร์  สาวที่ไหนจะให้ละวะ   อืมมมมห์

เลวยั้นเงา
แล้วถ้ามันมีตังล่ะ อืมมมมห์

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

ก็ไม่เห็นค่ะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ขนาดพี่เช่ยังขอเบอร์อรเลยค่ะ
แต่อรเล่นตัวไม่ให้แหละ  อืมมมมห์

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใครจะไปขอวะ  โวย
คารมเป็นต่อครับ  หื่น

รูปหล่อเป็นเกย์  ง่ะ

perfectionist
เช่เอ๊ย   อืมมมมห์

เลวยั้นเงา
พี่เช่มาปฏิเสธยังงี้อรเสียหายรู้ไหมคะ  หมีโหด~

แอบอ้าง
(23:36)  "i'm is you~~*❤: อะไรนะคะ
(23:36) Skyline GT PC-11: ขอเบอร์ได้ไหมครับ
(23:36)  "i'm is you~~*❤: จะดีเหรอ อ๊างงงห์
(23:37) Skyline GT PC-11: โอ พลีสสสส
(23:38)  "i'm is you~~*❤: เดี๋ยวหม่อมแม่ว่า

หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ฮือๆ~

โพสต์บนนู่น จะพิมพ์ว่า ก็ไม่ให้ค่ะ  ฮือๆ~

ทำไมมือมันพิมพ์ออกมาว่า ก็ไม่เห็นค่ะ ฟะ  ฮือๆ~

เดี๋ยวเปลี่ยนแรมให้เอามั้ย  ฮี่...

จะอัพเกรดให้เหรอคะ  หมีโหด~

ตูมีเรื่องจริงผ่านตัวตู

ฟังจากเพื่อนแล้วงุงิ ถ้าตูเป็นผู้ชายจะไม่เอาชะนีงี่เง่าแบบนี้มาทำแฟนเด็ดขาด

คือเพื่อนตูเนี่ยเป็นชะนี เป็นนางแบบ มีชื่อเสียงเลยล่ะ (ขอสงวนนาม)

มันมีแฟนแล้วนะ แฟนมันก็เป็นพิธีกร และ  ดีเจที่ดังเลยล่ะ (สงวนนามด้วย)

วันนึงมันไปช่วยงานที่โมเดลลิ่งเก่าที่เคยดันมัน

ไปถ่ายแบบให้ฟรีๆนั่นแหละ ก็มีอิตาพี่คนนึง ตูไม่รู้จะเรียกตำแหน่งว่าอะไร

แต่เค้าจะคอยดูแลเทคแคร์ ดารานางแบบเวลามาถ่ายแบบ ไม่เฉพาะงานเพื่อนตูนะ

แต่ทุกงานเลย ซึ่งอิตาพี่คนนี้ไม่สเปคเพื่อนตูเลย และเพื่อนตูก็ยังไม่ได้คิดอะไรด้วย

แต่นังชะนีที่เป็นแฟนพี่เค้าเนี่ย โอ้วโหวววว

จิกกัดเพื่อนตูสุดๆ ทั้งๆที่มันยังไม่ได้ไปอะไรพี่เค้า

โท.ถามตามจิก ถามว่าผู้หญิงผู้ชาย ประชดประชันแดกดันตลอด

"ถ้าต้องไปดูแลลูกค้าผู้ชายมั่งล่ะจะทำยังไง"

ทั้งๆที่เค้าก็หน้าตาดีเลยนะ ไม่ใช่ว่าเป็นชะนีหน้าผี แต่จิกกัดทุกคนไม่เลือกหน้า

ไม่รู้จัก ... ก็หึงตะบี้ตะบัน ไม่มีเหตุผล

เพื่อนตูงุงิไปตลอดงาน

ผ่านไปสองเดือน พี่เค้าเลิกกับชะนีนางนั้นแล้ว

ด้วยเหตุผลว่า

"หึงงี่เง่ามากเกินไปน่ารำคาญ เป็นแฟนนะ ไม่ใช่ข้าวเปลือก จิกอยู่ได้ทุกวัน จิกได้ทุกคนไม่เว้นไม่ไว้หน้าใครเลย"

ฮิ้ววว นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า เกิดเป็นชะนี หึงได้แต่พองาม มากเกินไป

ผู้ชายมันชิ่งเอาเน้อ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
แฟนนะไม่ใช่ข้าวเปลือก  กร๊าก

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36