หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมีเรื่องจะถามครับ  (อ่าน 14053 ครั้ง)
คือ มีรุ้นน้องที่ office ครับ เค้าบอกช่วยสอน Flash ให้หนูหน่อย แล้วเดี๋ยวหนูจะให้บัตรอาบนํา 1 ใบ ฮี่ๆ
(ไม่รู้ว่ามันเอามากไหนเหมือนกัน) แล้วผมแอบชอบมันอยู่ด้วย ถ้าได้สอนมันเป็นโอกาสได้ใกล้ชิดกันด้วยอะ
แต่ปัญหาอยู่ตรงบัตรอาบนำนี้แหละผมควรทำไงดีครับ คือ ถ้ารับตูก็จะกลายเป็นไอ้หื่น แต่ถ้าไม่รับแล้วก็ต้องสอนมันฟรีๆ(แล้วนั้นมันบัตรอาบนำเชียวน่า)คือสรุปว่าอยากเอาไว้แหละ หื่น
แต่จะพูดยังไงให้มันดูดีอะครับ :04

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ปล่อยน้องเค้าไปครับ ส่วนบัตรอาบน้ำเอามาให้ผม หมีโหด~
แหม ก็ไม่ต้องเอาบัตรอาบน้ำหรอก ไปอาบเองที่บ้านเซ่...  โวย

เปลี่ยนเป็นให้เค้าไปเลี้ยงแทน ใกล้ชิด สวีท วิดวิ้ว กว่าตั้งเยอะ  คริคริ

บอกไปซิครับ ว่า ไม่เอาบัตรอาบน้ำหรอก  ขอ เป็นแฟน แทนละกัน (เดี๋ยวน้องแทนเข้ามาเล่นมุกดักมันไว้ก่อน)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แล้วน้องเขาก็ส่งเพลง "ไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้" มาให้ฟัง

หนาวดึ๋งไปเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ง่ะ (สถานการณ์แบบนี้หาได้ยากยิ่ง)

perfectionist
บอกไปซิครับ ว่า ไม่เอาบัตรอาบน้ำหรอก  ขอ เป็นแฟน แทนละกัน (เดี๋ยวน้องแทนเข้ามาเล่นมุกดักมันไว้ก่อน)
แล้วน้องเขาก็ส่งเพลง "ไม่ใช่แฟน ทำแทน ไม่ได้" มาให้ฟัง

เกย์แอบ
 กร๊าก

...ภาระในเขตอ้อมแขนนนนนนนน  ไม่ใช่แฟน ทำแทนไม่ได้....

คิดได้ไงเนี่ย..คุณแอน เจ๋ง
ไปเอามาจากไหนกันจัง ไอ้บัตรฟรีเนี่ย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ผมว่าถามว่า"เอามาจากไหน"จะดีกว่าครับ
จากนั้นก็ดูว่าเป็นแบบไหน ถ้าเป็นแบบห้องสูทก็รับไว้ แล้วก็พูดทีเล่นทีจริงว่า "เดี๋ยวจะเอาไปลองดู"  (ห้ามบอกว่าจะเอาไปให้คนอื่น หรือเอาไปดูเล่น จะดูไม่ดี)
พอวันหลังเจอน้องคนนี้ก็ควักออกมาให้ดูบ่อยๆ เอาไว้ยิงมุขว่า "ยังไม่ได้ใช้เลยนะ" (พอโชว์ได้สองสามทีก็เอาไปใช้) หมีโหด~/

แต่ถ้าเป็นบัตรอาบน้ำธรรมดาก็อย่าไปรับเลยดีกว่าครับ แค่2000-3000เอง  หมีโหด~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เกย์แอบ หมอแมวนี่ร้ายเหมือนกันนะ
ทำไมหมอแมวรู้ว่า 2 -3 พันเองครับ  กร๊าก

ผมว่าให้เค้าเลี้ยงข้าวดีกว่าครับอย่าไปอาบน้ำเลย ถ้าพี่หวังจีบเค้านะ ผู้หญิงดีๆที่ไหนจะชอบผู้ชายชอบอาบน้ำนอกบ้าน  ฮี่ๆ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ทำไมหมอแมวรู้ว่า 2 -3 พันเองครับ  กร๊าก
เล่นเวปบ่อยก็รู้กันหมดแหละ หมีโหด~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 :30:หมอแม๊ววววว

ปล. ไม่บอกให้น้องเค้าอาบให้แทนล่ะครับ หื่น

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เล่นเวปบ่อยก็รู้กันหมดแหละ หมีโหด~
ผมไม่เห็นจะรู้เลยครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: [1] 2 3 4 5