หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งชื่อร้าน NET  (อ่าน 47425 ครั้ง)
ไม่ต้องงุงิเน็ตก็ได้ เดือนน่ารักอยู่แล้ว  ยิ้มน่ารักล้อเล่นนะ
.
.
ตอนนี้ชอบ
นิปปอนเน็ต
กับ
kaminet คามิเน็ตแปลว่า เทพnet 555+

ท่านใดมีไอเดียอีกมั้ยครับ ขอบคุณมากๆครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ม.ค. 2008, 22:06 น. โดย น้องชาร์ป » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

เน็ตโตะ (มีคนเสนอไปหรือยัง)

งบน้อย
อาโนเน็ต

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ร้าน "ไหน" ครับ (อิอิ)

ลันล้า เฮ้ย ไปเล่นเน็ตกันเถอะ
 หน้ามึน ร้านไหนดีล่ะ
 ลันล้า ก็ร้านไหนน่ะแหละ ดีจะตาย
 หน้ามึน ตูถามว่าร้านไหน
 ลันล้า ตูก็ตอบว่าร้านไหนไง

ซักพักมันก็ตีกัน

ปล. ร้านไหน มีที่แพร่จริงๆ ครับ แต่เป็นร้านอาหาร

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ร้านบ้านพ่อครับ

ปลื้ม  เฮ้ยไปไหน
 ลันล้า ไปบ้านพ่อครับ

กินรอบวง
ชื่อร้าน ตีหัวพ่อ

ปลื้ม เฮ้ย ไปไหน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปตีหัว พ่อง ครับ  ปลื้ม

กินรอบวง
พ่องน่ะนะ ปลื้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครับ  ปลื้ม

กินรอบวง
ป้ะ ปลื้ม

(ปั่นกันสนุกจริงจริ๊งงงง)

เจริ๊ญ ง่ะ

ปล. ตกลงพ่อใคร งง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ผมเพื่อนเต๋า
ชื่อนิปปอนเนทนี่ คนญี่ปุ่นมาเห็นเข้ามันไม่ขำเอาเหรอครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

นั่นสิ  กร๊าก

รึเจ้าของเป็นคนญี่ปุ่น เอ๊ะ รึใช้เน็ตญี่ปุ่น  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
กลัวมันจะโวยว่า เนทบ้านกรูมันไม่ได้เต่าขนาดนี้นะ
นั่นมันคนไทยมามั่ว

จะยุ่งกันใหญ่นะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7