หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเป็นEXE ทำพื้นหลังโปร่งใส ??  (อ่าน 4154 ครั้ง)
แฟลชถ้าไปใช้หน้าเว็บ ให้ใส่ wmode="transparent" แล้วพื้นหลังจะโปร่งใสใช่ไหมครับ
แล้วถ้า export ไฟล์เป็น EXE จะทำพื้นหลังโปร่งใสได้ไหมครับ  ทำอย่างไรครับ:09:

อยากทำอะไรบางอย่างส่งให้เพื่อนครับ รบกวนตอบด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ไหว้

ป.ล.ผมเพิ่งทราบว่าตั้งชื่อกระจู๋ยาวๆไม่ได้  หน้าแตก
ถ้าโดยปกติจะทำไม่ได้ครับ
คงต้องใช้กำลังภายในจากโปรแกรมบางตัวที่ช่วยสร้าง Stans Alone Flash แบบโปร่งใสได้
เช่น SWFKit Pro / mProjector / Flash EXE Builder อะไรงี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับพี่แอน เดี๋ยวผมไปหามาลองก่อน ได้ผมอย่างไรแล้วจะมาบอกครับ  ไหว้
ได้ผมเลยเหรอครับ เกย์เม้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้ผล  ง่ะ

ป.ล. อึ้งกับการตอบ ตอบไวมากๆครับ  โห
หน้า: [1]