หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรเกรียน ปะทะคอลเซ็นเตอร์ระห่ำ  (อ่าน 102670 ครั้ง)
แหม พ่อน้ำมะดัน

แหม พ่อน้ำมะดัน

แปลด้วย  ฮือๆ~
 คริคริ เจ๊จอยพลาดไปแล้ว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ยอมรับว่าพลาดก็ได้ แต่แปลหน่อยเหอะ  ฮือๆ~
งงตอนสุดท้าย ง่ะ แล้วเห็นที่เก้อเขียนก็เริ่มนึกได้ เอะ มันยังไง ง่ะ

แต่ถ้าฟังยังไม่จบคงจะหาปืนไปยิงไอ้ต้นทิ้งแล้วละ ฮิ้ววว ตายๆไปซะหนักโลก

ยอมรับว่าพลาดก็ได้ แต่แปลหน่อยเหอะ  ฮือๆ~

ไปเก็บดาวแถวๆ จู๋แสดงงานส้มแล้วจะเจอครับ แหยะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหย เก็บไม่ทัน  ฮือๆ~
ดีนะตรูทัน

ไม่เสียแรงที่วันนี้นั่งเก็บดาว  อืมมมมห์
ไปเก็บมา แบบตั้งใจเลือกเก็บเลย
ดาวเยอะมาก อาทิตย์นี้กดล้างไป 2 ครั้งแล้ว ก็ยังเก็บไม่หมดสักที  เศร้า
มันคนละเรื่องกับ service mind
นี่มันโดนด่าแล้ว จู่ๆก็มากูมึง นี่ไม่ไหวละ
มีอีควาย ไอ้เหี้ยอีก

ไอ้จะบ่นเรื่องการบริการก็บ่นไป จะฟ้องใครก็ฟ้องไปสิวะ
อย่างนี้เรียกพ่อแม่ไม่สั่งสอนแล้ว

ครับ...ก็ผมเพิ่งรู้ว่ามี service mind ด้วย อันนั้นทดสอบกันตามปกติ แต่ไอ้กรณีนี้ อยากจะลากมามัดแล้วให้รถไฟลากยันสุไหงโกลกเลยครับ  หมีโหด~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แล้วทิ้งไว้ที่นั่นเลยนะ ไม่ต้องลากกลับมา

ให้เป็นหมอนรางรถไฟไปเลย

ครับ...ก็ผมเพิ่งรู้ว่ามี service mind ด้วย อันนั้นทดสอบกันตามปกติ แต่ไอ้กรณีนี้ อยากจะลากมามัดแล้วให้รถไฟลากยันสุไหงโกลกเลยครับ  หมีโหด~
  เฮ้ย!? SAW ภาคพิเศษ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ลากเสร็จ โยนทิ้งแม่น้ำโกลกเลยครับ  หมีโหด~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นี่ก็โหดไปไหม ง่ะ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เพิ่งได้ฟังครับ อ๊ากก ฟังแรกๆนี่เป็นผมทนไม่ได้แน่  3cษ

อันนี้น่ากลัวนะครับ  ฮิ้ววว

// วันนี้เก็บดาว เข้าใจมุข (อิอิ)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 19