หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรเกรียน ปะทะคอลเซ็นเตอร์ระห่ำ  (อ่าน 102669 ครั้ง)
แสร๋ดดดดดดดด

ฮ่าห์~
ชื่นใจ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ยังไม่ได้ฟัง แต่จับข้อความปริญาตรี แล้วนึกถึงตัวเองตอนเป็นเซล

ลูกค้ามาบ่นเรื่อง cpu ไม่เป็นไปตาม spec ก็อธิบายว่าเป็น speed step
พออธิบายยาวๆ เขาก็ทำท่าไม่พอใจ แบบว่าไม่รับรู้ อะไรก็ไม่รู้

แล้วเขามา เอานิ้วชี้จิ้มอกตัวเองถี่ๆ

คุณรู้มัยว่าผมเป็นใคร (จิ้มๆๆๆๆๆๆ)
วิศวกร!!!  โวย

อึ้ง แล้วไงเหรอ  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
ถ้าเกิดพี่แอนเป็น โอเปอเรเตอร์คนนั้น อะไรจะเกิดขึ้น  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อ้าว นั่นแหละตู ดัดเสียงเอาแล้วปลอมชื่อเป็นรัตนาพร ลันล้า

(จริงๆ น่าจะสะกดว่า รัตนาภรณ์ นะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าเกิดพี่แอนเป็น โอเปอเรเตอร์คนนั้น อะไรจะเกิดขึ้น  กรี๊ดดดดด

ไอ้แอนก็จะมีการ์ตูนไปอัพบล็อกน่ะสิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ๋อ www.iannnnn.com น่ะเหรอครับ
อ๋อ www.iannnnn.com น่ะเหรอครับ

ต๊าย เดี๋ยวเก็บค่าโฆษณาซะเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วาดเป็นการ์ตูนที่ท่าจะมัน นะ  กร๊าก
เอาแบบ iannnnn ด้วย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เป็นตูนะ ตูจะจำเบอร์โทรมันไว้
แล้วหาเพื่อนสักสามสี่คน
โทรหามันทุกชั่วโมง หลังเที่ยงคืนเป็นต้นไป
พอมันรับก็ด่าไอ้เหี้ย แล้วก็รีบวาง  หมีโหด~
 เคยจะซื้อแบตเตอรี่มือถือยี่ห้อนึง ตรวจสอบสาขาและโทรไปถามพนักงาน
พนักงานตอบว่ามีแบตเตอรี่รุ่นที่ต้องการขายอยู่ ผมจึงออกเดินทางไปยังสาขา
นั้น

พอไปถึงก็แจ้งความจำนงค์ พนักงานตรวจสอบสต็อกและบอกผมว่าของหมด
ถ้าจะซื้อจริงๆต้องรอสั่งของจากเมืองนอก อะไรกันก็ผมก็โทรถามก่อนที่จะมา
ทางพนักงานก็บอกว่ามี แต่พอมาถึงบอกว่าไม่มีต้องรอสั่ง

ตอนนั้นรู้เลยครับว่าอารมณ์โกรธมันพุ่งปรี๊ดขึ้นมาเลย อยากวีน อยากต่อว่าให้
รู้สำนึก แต่มาคิดดูแล้วมันไม่เกิดประโยชน์เลย ของที่จะซื้อก็ไม่ได้ แถมทำให้
พนักงานซึ่งเราก็ไม่รู้ว่าใช่้คนที่บอกเราว่ามีของหรือเปล่า ทะเลาะผิดคนขึ้นมา
อายแย่

แต่รู้สึกเลยว่าตัวเองกัดฟันกรอดๆทำไมไม่รู้ ถ้าไม่ได้โทรถามก่อน ถ้าไม่ต้อง
เดินทางมาไกล ก็คงหัวเราะได้ เพราะเป็นความผิดตัวเอง รู้เลยว่าการโกรธคนมัน
ง่าย แต่การให้อภัยมันเป็นเรื่องยากในชีวิตจริงๆ เพราะตัวแปรต่างๆมันเยอะ ตัว
กระตุ้นก็มาก เฮ้อ!!

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เป็นตูนะ ตูจะจำเบอร์โทรมันไว้
แล้วหาเพื่อนสักสามสี่คน
โทรหามันทุกชั่วโมง หลังเที่ยงคืนเป็นต้นไป
พอมันรับก็ด่าไอ้เหี้ย แล้วก็รีบวาง  หมีโหด~

ถ้าทำแบบนั้นเราก็ไม่ต่างจากเขานะซิครับ   

ด่ามันว่าไอ้สัตว์   ดีกว่า    แตกต่างหน่อย  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีล่ะก้อหยาบคาย โวย
เอาสัตว์มาเทียบกับเค้าแบบนั้นได้ไง
สัตว์มันเสียใจตายเลย 

เอาใหม่ ๆ คราวหลังด่า ไอ้หมัก นะ  เจ๋ง
คนที่เจ๊จอยชอบน่ะเหรอครับ

(ใครไม่ได้เก็บดาวทุกจู๋วันนี้นี่พลาดไปหลายดอกละ)

เอาวะ เพื่อประเทศไทย

ต่อไปนี้จะท่องทุกคืน ชอบสมัคร ๆ  เกย์เม้ม
แล้วก็ชอบขึ้นมาจริงๆ

แต่สมัครดวงแข็งนะครับ ขนาดล้มใส่เก้าอี้ยังแค่ตาเขียวเอง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 19