หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรเกรียน ปะทะคอลเซ็นเตอร์ระห่ำ  (อ่าน 102667 ครั้ง)
ดาสุดยอดครับ +  โวย

รอภาคสองอย่างใจจดจ่อ  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ม.ค. 2008, 09:02 น. โดย ณต » บันทึกการเข้า
 หน้ามึน ผู้ใหญ่เกรียนที่ใช้อารมณ์เหมือนเด็ก ประเภทอีโก้สูง ตัวเองจะต้องถูกเสมอ (มึงรู้ไม๊กูเป็นใคร!)
แล้วก็ไร้มารยาทในระดับ "ถ่" คุยกับผู้หญิงที่ไม่รู้จักกันยังไม่ให้เกียรติขนาดนี้เนี่ย ไม่อยากคิดว่าคุยกับคนอื่นจะเป็นไง
แต่อาจจะไม่รู้ตัวหรอก คนมันโมหะโทสะจนหน้ามืด
ผมว่าเหมือนเป็นพวกโรคจิตที่ชอบโทรไปป่วนรึเปล่าครับ เอะอะๆจะร้องเรียนท่าเดียวแล้วก็ใช้คำพูดไม่สุภาพเอาซะเลย
และแล้วคุณต้นก็ได้พนง.อีกคนเพื่อที่จะร้องเรียนพนง.คนอื่น(แล้วด่า)ต่อไป...

น่าเห็นใจนะครับ ฮือๆ~
หูยย สงสารคุณรัตนาพร จัง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เสียงเค้าเหมือนจะร้องไห้แล้วอ่ะ
วุฒิภาวะ กับ การศึกษา ไม่ได้ช่วยอะไรเค้าเลย   ง่ะ

สงสาร คุณรัตนาพร  ฮือๆ~
ดีแทคจะลบทำไมหนอ
ใครได้รับรู้เรื่องนี้ ร้อยทั้งร้อยมีแต่คนด่าไอ้เหี้ยต้น

แล้วมันจะอัดเสียงมาประจานตัวเองทำไมเนี่ย
 กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ฟังได้แค่ครึ่งเดียวเอง ต้องหยุด ทนไม่ไหว  หน้ามึน
ฟังแล้วอยากเอาส้นตีง ไปกระแทกหน้ามัน  ฮิ้ววว

ไหนบอกมาซิ ว่าพ่อมึงนามสกุลอะไรห๊า  โวย 
จะได้ไปตามกระทืบได้ถูกบ้าน  โวย โวย โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ในเย็นกิ้ว เดี๋ยวสะเทือนถึงหลานในท้อง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

หรือว่าเป็น Viral Marketing

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ให้ผมถือสายรอ 5 ชั่วโมง...
ไม่ต้องมาเบอร์ไหนอะ ขี้เกียจฟัง...

คุณชื่อไรนะ อีกทีเด๊ะ...
ไม่รู้ๆๆๆ ผมไม่รู้...
ไม่ได้ ไม่รับฟัง...

"ไอ้แสร๋ดดดดดดด"
น้องเขาจะร้องไห้อยู่แล้ว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

เกรียน chipหาย เลย  ง่ะ

สงสารพนักงาน + ชื่นชมที่ใจเย็นได้ขนาดนี้

perfectionist
+พี่ดา

คุณต้นนี่นิสัยสันเป็ด จริงๆ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ฟังแล้ว รู้สึกว่าพนักงานเก่งมาก อารมย์เย็นสุดๆๆถ้าเป็นโมนะ  อดทนไม่ไหวแน่เลย

อดทนสู้ๆๆ เจ๋ง

กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย

คนคนนี้เจ้าคิดเจ้าแค้นนะครับ ปรึกษาจิตแพทย์เถอะครับ โอนสายไปศูนย์สายด่วนสุขภาพจิตเลยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19