หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรเกรียน ปะทะคอลเซ็นเตอร์ระห่ำ  (อ่าน 102681 ครั้ง)
นั่นสิครับ โพสต์ถามที่มาที่ไปจากในกระทู้ดังกล่าวก็รู้แค่ว่ามันมาจากเว็บบิต
สงสัยอยู่เหมือนกันว่าดีแทคเอามาปล่อยนี่ได้เครดิตไปเต็มๆ เลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คุณรัตนาภรจะได้ไม่ต้องดังในเว็บดีแทคคนเดียวเหมือนที่คุณต้นบอกไง
จะได้ดังด้วยกันทั้งคู่ไปเลย แถมดีแทคยังได้เครดิต  กร๊าก

ฟังอยู่
ไอ้คุณต้นนี่แม่งเหี้ยจริงๆ 3cษ

ปล. แกล้งเกรียนหรือเกรียนโดยกำเนิดอะ  ง่ะ
หรือว่าเค้าเก็บกดมาจากไหน  ง่ะ ง่ะ
ถ้าต้องไปทำงานแล้วเจอโลกอันโหดร้ายอย่างอีตาคุณต้น ยอมเรียนต่อดีกว่า ง่ะ ง่ะ ง่ะ
แต่อรว่าฝั่งดีแทคก็ไม่สมควรให้คลิปเสียงนี่รั่วไหลนะคะ
ถ้าอรเป้นไอ้คุณต้น ก็คงไม่พอใจว่าดีแทคเอาคลิปเสียงมาปล่อยโดนตั้งใจหรือไม่ต้องใจก็ตาม (ไม่ต้องการคำอธิบายค่ะ)
แล้วโดนคนอื่นโพสด่ายังงี้

ปล. แต่มันสมควรโดนด่าจริงๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เป็นแผนการตลาดที่แยบยลมาก หมีโหด~

I ROCK , THEREFORE I AM
กระทู้โดนลบเรียบร้อย
เข้าใจว่าฝั่งดีแทคนี่แหละครับที่ตามมาลบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

จะตามมาลบที่นี่ไหมเนี่ย

I ROCK , THEREFORE I AM
 ยิ้มน่ารัก ค่ะรัตนาพรยินดีบริการค่าาาาา..
 ไม่ล่ะ ฮัลโหลครับ สอบถามนิดนึงว่ามีหัวหน้างานชื่อจิตรวลีมั้ยครับ รหัส 7
 ยิ้มน่ารัก อะไรนะคะ
 ไม่ล่ะ จิตรวลี
  ยิ้มน่ารัก คุณจิตรวลีเหรอคะ
 ไม่ล่ะ อืม มีแมะ
 ยิ้มน่ารัก สักครู่นะคะ

ยิ้มน่ารัก รหัสพนักงานอะไรนะคะ
 ไม่ล่ะ 7371
 ยิ้มน่ารัก สักครู่นะคะ

ยิ้มน่ารัก ถ้าเป็นในของการตรวจสอบข้อมูลเจ้าหน้าที่ชื่อจิตรวลี แต่จะเป็นระบบพัฒนานะคะ ถ้าหากว่าดิฉันตรวจสอบข้อมูลตอนนี้อ่ะค่ะ

ไม่ล่ะ จิิตรวลีเป็นพนักงานเหรอ
 ยิ้มน่ารัก ใช่ค่ะ
 ไม่ล่ะ สุรภาล่ะ
 ยิ้มน่ารัก คุณอะไรนะคะ
 ไม่ล่ะ สุรภา
 ยิ้มน่ารัก จิรภาเหรอคะ
 ไม่ล่ะ สุรภา
 ยิ้มน่ารัก มีรหัสพนักงานมั้ยคะ
 ไม่ล่ะ 9608
 ยิ้มน่ารัก ชื่อคุณอะไรนะคะ
 ไม่ล่ะ สุรภา เอ้อ คุณไม่ได้ยินหรือไงเนี่ย
 ยิ้มน่ารัก ได้ยินค่ะ แต่ว่าไม่ค่อยชัดเพราะว่ามีเสียงสัญญาณแทรก ต้องขออภัยด้วยนะคะ
 ไม่ล่ะ ก็ดูรหัส รหัสพนักงานชื่ออะไรเล่า
 ยิ้มน่ารัก เมื่อสักครู่ที่แจ้งมาเป็น 9608 เป็นพนักงานค่ะ
 ไม่ล่ะ เออ แล้ว 7371 ล่ะ
 ยิ้มน่ารัก ตรวจสอบเมื่อสักครู่ก็เป็นพนักงานเหมือนกันอ่ะค่ะ
 ไม่ล่ะ ไม่ใช่หัวหน้างานใช่มะ
 ยิ้มน่ารัก ไม่ใช่ค่ะ
 ไม่ล่ะ ผมร้องเรียนพนักงานคนเนี้ย 7371 เมื่อกี้ขึ้นมารับสายผมแล้วบอกว่าเป็นหัวหน้างาน ลงเรื่องร้องเรียนให้ด้วย
 ยิ้มน่ารัก ตอนนี้เรียนสายอยู่กับคุณอะไรคะ
 ไม่ล่ะ คุณต้น
 ยิ้มน่ารัก คุณต้นคะ ถ้าหากว่าเป็นในส่วนของเจ้าหน้าที่ ที่คุณต้นแจ้งดิฉันมา ตรงนี้ก็คือจะไม่ได้อยู่ศูนย์เดียวกันกับดิฉัน ซึ่ง
 ไม่ล่ะ อ่อ ก็คุณเป็นหน้าที่รับเรื่องร้องเรียนก็ถูกมั้ย
 ยิ้มน่ารัก ใช่ค่ะ แต่ว่าดิฉันก็
 ไม่ล่ะ ก็รับไปเด่ะ ก็ทำไปดิ

ยิ้มน่ารัก คุณต้นคะ ดิฉันจะเรียนแจ้งก่อนนะคะว่า
 ไม่ล่ะ ไม่ต้องมาเรียนแจ้ง ไม่รับ ไม่รับฟัง ทำอย่างที่ผมบอก
 ยิ้มน่ารัก จะร้องเรียนเกี่ยวกับเรื่องอะไรอะคะ
 ไม่ล่ะ ให้ผมถือสายรอประมาณห้าชั่วโมง แล้วมาตัดสายผม คุณชื่ออะไร พูดดังๆหน่อยครับ         
 ยิ้มน่ารัก ดิฉันชื่อรัตนาพรค่ะ
 ไม่ล่ะ เออ จะได้บันทึกเสียงไว้
 ยิ้มน่ารัก เบอร์โทรศัพท์คุณต้นเป็นเบอร์ 08785..
 ไม่ล่ะ ไม่ต้อง ไม่ต้องมาเบอร์ไหนอะ ไม่ฟัง ขี้เกียจฟัง รหัสพนักงานคนแรก 9608 ที่ให้รอสายนานมาก เสร็จแล้ว ส่งเรื่องมาให้พนักงานอีกคนตามที่คุณแจ้ง คุณชื่ออะไรนะ อีกทีสิ
 ยิ้มน่ารัก ดิฉันชื่อรัตนาพรค่ะ
 ไม่ล่ะ รัตนาพรนะ รัตนาพร แสดงว่ารหัส 7371 เป็นพนักงานเหมือนกันไม่ใช่หัวหน้างาน

ยิ้มน่ารัก คุณต้นคะ ตรงนี้ขออนุญาตเรียนชี้แจ้งนิดนึงค่ะ
 ไม่ล่ะ ไม่รู้ๆๆๆๆๆ คุณแจ้งผมมางั้น แล้วก็ส่งเรื่องคอมเพลนให้ผมด้วย สองข้อความเนี้ย สองหมายเลขรหัสพนักงานนี้
 ยิ้มน่ารัก ดิฉันทำรายการให้ได้ค่ะ
 ไม่ล่ะ อีกประมาณ อีกประมาณห้านาที ผมจะโทรมาเช็คดูว่ามีการลงข้อมูลตรงนี้หรือเปล่า ถ้าไม่มีคุณก็เตรียมไปโด่งดังในเว็บไซตของ์ดีแทคได้เลย ผมจะส่งเรื่องให้คุณแทนเอง
 ยิ้มน่ารัก คุณต้นจะร้องเรียนเกี่ยวกับเรื่อง เกี่ยวกับการรอสายนานใช่มั้ยคะ แต่ว่าตรงนี้ขออนุญาติเรียนแจ้งนิดนึงได้มั้ยคะ

ไม่ล่ะ ไม่ได้ ไม่รับฟัง
 ยิ้มน่ารัก เพราะว่าถ้าในกรณีที่ดิฉันแจ้งข้อมูลไปไม่ถูกต้องหรือเข้าใจคนละส่วนกัน
 ไม่ล่ะ ไม่รู้ๆ ไม่รู้ๆ ผมไม่รู้ ผมถามหมายเลขรหัสพนักงาน หมายเลขรหัสหัวหน้างาน แต่คุณบอกว่าเป็นพนักงานทั้งคู่ เท่ากับว่าผมต้องเชื่อคุณ ถูกต้องมั้ยครับ เพราะว่าคุณบอกว่าเป็นพนักงาน นะครับ ก็เป็นพนักงาน แล้วก็ทำเรื่องคอมเพลนให้ผมด้วย เดี๋ยวนี้ เอ้า จัดการครับ
(ผ่านไปสองวิ)
 ไม่ล่ะ เรียบร้อยยังครับ
 ยิ้มน่ารัก   ง่ะ
 ไม่ล่ะ ผมถามคุณครั้งที่สามครับ เรียบร้อยหรือยัง
 ยิ้มน่ารัก ครับยังค่ะ
 ไม่ล่ะ รออะไรครับ
 ยิ้มน่ารัก กำลังทำรายการอยู่ค่ะ
 ไม่ล่ะ คุณชื่ออะไรครับ รหัสพนักงานอะไรครับ
 ยิ้มน่ารัก รัตนาพรค่ะ 8013
 ไม่ล่ะ รัตนาพร 8013 รัตนาพร 8013
 ยิ้มน่ารัก ค่ะ ค่ะ
 ไม่ล่ะ ที่ผมพูดซ้ำเพราะว่าผมบันทึกเสียงไว้
 ยิ้มน่ารัก ค่ะ
 ไม่ล่ะ อ่ะ จัดการด้วย จัดการให้ตรง ให้ตรงอย่างทีผมพูดด้วยนะ เพราะคุณบอกผมมาแบบนั้น และผมก็บอกคุณแบบนั้น นะครับ
 ยิ้มน่ารัก ค่ะ แต่ว่าตรงนี้คุณต้นไม่ให้ดิฉันอธิบายเลยอ่ะค่ะว่า
 ไม่ล่ะ ไม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ ไม่ไม่ไม่ เสียเวลา ผมถือว่าผมถามแล้ว คุณตอบแล้ว

ยิ้มน่ารัก คุณต้นจะถือสายรอดิฉันทำรายการหรือว่าคุณต้นจะวางสายเลยอะคะ
 ไม่ล่ะ ก็คุณก็ทำรายการดิ มีสิทธิอะไรมาสั่งกูล่ะ
 ยิ้มน่ารัก ไม่ใช่ค่ะ ดิฉันหมายถึงว่าคุณต้นจะถือสายรอตอนที่ดิฉันทำรายการ หรือว่าจะให้ดิฉันวางสายอะคะ
 ไม่ล่ะ ก็นี่ไง ถือสายอยู่นี่ไง
 ยิ้มน่ารัก ถือสายรอนะคะ
 ไม่ล่ะ ก็คุณบอกว่าคุณกำลังทำอยู่ไม่ใช่เหรอ
 ยิ้มน่ารัก ได้ค่ะ ถือสายรอนะคะ
 ไม่ล่ะ แสดงว่าคุณโกหกผมใช่มะน่ะ คุณยังไม่ได้ทำใช่มะ
 ยิ้มน่ารัก ดิฉันไม่ได้โกหกค่ะ
 ไม่ล่ะ อ้าว ถ้าทำป่านนี้ก็เสร็จแล้วเด่ะ แค่ส่งเรื่องร้องเรียนอะ มันยากเย็นตรงไหนอะ

ยิ้มน่ารัก คือคุณต้นจะถือสายรอใช่มั้ยคะ ดิฉันจะได้ทำรายการเลย คือว่าตรงนี้ต้องมีการคีย์ข้อมูลด้วยอ่ะค่ะ
 ไม่ล่ะ เอ้อ ก็เมื่อกี้คุณบอกว่าคุณคีย์แล้วไม่ใช่เหรอ
 ยิ้มน่ารัก ยังค่ะ ดิฉันแจ้งไปว่าดิฉันยังไม่ได้ทำรายการนะคะ
 ไม่ล่ะ อ้าว เมื่อกี้คุณบอกว่าคุณคีย์ข้อมูลอยู่ ยังไม่เสร็จ คุณพูดอย่างนี้นี่
 ยิ้มน่ารัก ค่ะ ใช่ค่ะ ก็มันยังไม่เสร็จ
 ไม่ล่ะ แต่ตอนนี้คุณมาบอกผมว่ายังไม่ได้ทำ ตกลงว่าคุณทำแล้วหรือไม่ได้ทำ
 ยิ้มน่ารัก คุณต้นคะ คือว่าตรงนี้จะคีย์ข้อมูลอ่ะค่ะ คุณต้นจะถือสายรอดิฉันหรือว่า จะให้ดิฉันวางสายเพราะว่าเมื่อกี้คุณต้นแจ้งว่าจะติดต่อเข้ามา
 ไม่ล่ะ ผมถามคุณว่า เมื่อกี้ผมถามคุณว่าคุณทำยัง คุณบอกว่าทำแล้ว แต่ผมถามอีกคุณตอนเนี้ย คุณบอกว่าคุณยังไม่ได้ทำ กำลังจะคีย์ข้อมูล ตกลงเมื่อกี้คุณโกหกหรือว่าคุณพูดเล่น
 ยิ้มน่ารัก คุณต้นคะ ดิฉันยังไม่ได้แจ้งว่าดิฉันได้ดำเนินการแล้ว
 ไม่ล่ะ รู้ คุณอยากฟังเสียงบันทึกมั้ย เดี๋ยวผมส่งไปให้

ยิ้มน่ารัก คุณต้นคะ ถ้าอย่างใดขออนุญาตดำเนินการตอนนี้เลยนะคะ
 ไม่ล่ะ เดี๋ยวจะซวยนะ เดี๋ยวจะซวยนะ เดี๋ญวจะบอกไว้ก่อนนะ เล่นกับผมอะยากซะละนะ เดี๋ยวจะซวยนะ
 ยิ้มน่ารัก คุณต้นคะ
(เงียบ)
 ยิ้มน่ารัก คุณต้นคะ
 ไม่ล่ะ มึงจะเรียกชื่อกุทำไมวะ ไม่เคยเรียกเหรอ
 ยิ้มน่ารัก รบกวนใช้คำสุภาพนิดนึงนะคะ คือดิฉันจะได้ทำการตรวจสอบข้อมูลให้คุณต้นด้วยอ่ะค่ะ
 ไม่ล่ะ ข้อมูลอะไร
 ยิ้มน่ารัก ร้องเรียนพนักงานสองท่าน
 ไม่ล่ะ ข้อมูลอะไร ไม่ฟังๆ ไม่ฟัง คีย์ข้อมูลเลย ไม่ฟัง ไม่ฟัง ไม่ต้องมาพูด
 ยิ้มน่ารัก รบกวนคุณต้นถือสายรอสักครู่นะคะ
 ไม่ล่ะ เออ อีควาย มานั่งคีย์ข้อมูงข้อมูลเหี้ยอะไร ไอ้เหี้ย
 ยิ้มน่ารัก คุณต้นคะ รบกวนใช้คำสุภาพด้วยค่ะ
 ไม่ล่ะ ทีงี้มึงเสือกได้ยินเหรออีสัตว์

ยิ้มน่ารัก ถือสายรอสักครู่นะคะ

จบภาคแรก  ฮิ้ววว
โวย ดาพิมพ์เองเลยเหรอ

เผื่อคนเน็ทไม่ดีโหลดไม่ได้  กร๊าก
นี่ว่างหรือบ้าพลังเนี่ย โวย+

บวกให้ครับ

เปิดเสียงแล้วอ่านตาม โคตรได้ฟิล เลย

กินรอบวง
ถ้าพิมพ์ต่อภาคสองด้วยคงบ้าแน่ๆ

ขอยกให้ไอ้คุณต้นเป็นเกรียนแห่งปี :12+1:
 ขยันมาก ดูเหมือนจะอินมากนะเนี่ย อ๊ากกกก หื่นนนนน  +

โวย ดาสุดยอดแห่งพลังมาก ทำไปได้
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 19