หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรเกรียน ปะทะคอลเซ็นเตอร์ระห่ำ  (อ่าน 102671 ครั้ง)
ตูจบแค่ป.4 ตูยังเข้าใจเลย แสรดดดดดดดดดดดดดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ช่วยแปลขยายความด้วยครับ คุณอะไรนะครับ

แล้วจริงๆต้องไปร้องเรียนกะใครอ่ะคะ
เป็นอร อรก็นึกว่าที่คอลเซ็นเตอร์ได้  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ต้องพยายามอธิบายเลยครับ กูไม่ฟัง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เข้าใจถึงหัวอกพวกที่ทำงานแบบนี้เลยครับ ผมเองก้เคยประสบมาบ้าง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

มิน่า พนักงานคอลเซ็นเตอร์ถึงมีสปาส่วนตัวที่ตึกทำงาน  ง่ะ

ไม่แปลกใจแล้วละ ไม่อิจฉาล่ะ

เขาว่าเป็นส่วนที่พนักงานลาออกมากที่สุดด้วย  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไอ้คุณเอ้ ก็ส่วนหนึ่งนะ  แต่อีกฝ่ายหนึ่งผมกับรู้สึก ว่า ผู้หญิงอีกคน ไม่ได้ช่วยอะไร น้องเค้าเลย แล้วรุ้สึกว่ายิ่งจะทำให้มันกลายเป็นเรื่องเล็กๆ ด้วยการบอกว่าเป็นขาประจำ ทำยังกะร้านกาแฟ  บริการแบบไหน นะที่ มีขาประจำแบบนี้  สรุปคือสงสารน้อง รัตนาภร มากฮะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แต่คุณต้นนี่ก็แปลกนะ รอสายตั้ง 5 ชั่วโมง เลยโมโหจนมาร้องเรียน
เป็นผม 10 นาทีก็วางสายแล้วนะ  เอือม เพราะเดี๋ยวเค้าก็โทรกลับ
ถึงว่าสิเรียนจบปริญาตรี แต่ไม่เข้าใจอะไรเลย

ปึ้ดเลย  ไม่ล่ะ
ฟังไปครึ่งเดียวทนไม่ไหว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
กรุณาใช้คำสุภาพนิดนึงนะ (ไม่น่าจบปริญญาตรีมาได้)

เป็นผม ผมจะจ้างคนนักมวยซักสองคนไปฟาดมันเอาให้ปางตายเลย ซักคนละพัน

กินรอบวง
 กร๊าก อ๊าย เหี้ยเอ้ย
สามเป้นโอเปอเรเตอร์ คงทนไม่ไหว ด่าไป 7 ชั่วโคตรแล้ว ง่ะ

*เห้นว่าเสียงเบา
อันนี้เพิ่ม amplitude ให้ดังหน่อยๆครับ
http://www.thaicyberupload.com/get/dSYwDAKtrh
ว้าว  น้องสามเพิ่มเสียงมาเหรอครับ

แอบดีใจ  ที่ผมเก่งเท่าน้องสามแล้ว ผมเพิ่มเสียงเองได้โดยการหมุน วอลุ่ม

ก็ ของสามหมุนสุดๆมันก็เบ๊าาเบา มากๆ
นึกว่าชาวบ้านจะเป้นเหมือนกัน

เลยไปเพิ่มให้ดังจัดเอาอ่ะครับ ฮือๆ~
 กร๊าก สงสัยที่นี่มันเงียบมั้ง

ฮิ้ววว เสียงคุณต้น(เอ้) ดูมีอายุอานามมากพอควร
แต่รูปแบบการติดต่อธุรการ กลับแค่อยู่ในระดับปริญญาตรี ในแบบของเค้า (ตามที่เค้ากล่าว)

มีอย่างนึง ที่ไม่คิดว่ามันถูกต้องเท่าที่ควรคือ
ดูเหมือนว่า ไฟล์บันทึกเสียงนี้มาจากทางพนักงานDTAC เอง นำมาเผยแพร่

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19