หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาเว็บมาฝากครับ -..-  (อ่าน 4169 ครั้ง)

Smashing Magazine
ไม่รู้หลายคนทราบแล้วหรือยัง
พอดีผมชอบไปสูบฟoนต์จากเว็บนี้บ่อยๆ

รู้สึกว่าเขาจะจัดอันดับฟoนต์ยอดเยี่ยมทุกๆเดือนนะ

http://www.smashingmagazine.com/category/fonts/

ปัจฉิมลิขิต.  มีพวก Tutorial ด้วยเด้อ

perfectionist
ยังงี้ต้องไปดูลิงก์ในหน้าแรกของเว็บฟ๐นต์นี่แหละครับ
เพราะพอเขามีแจกฟอนต์ทุกเดือนปั๊บ
คุณแอนเขาก็จะเอามาแปะในหน้าแรกทุกที คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อุ๊ยตายว้ายกรี๊ด  ลันล้า (แต๋วแตกเลยผม -..-)

ขออภัยไม่เห็นจริงๆ

perfectionist
ไม่เป็นไรครับ เว็บนี้คนไม่ค่อยดูหน้าแรกกันเท่าไหร่ กร๊าก ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าวเว็บนี้มีหน้าแรกด้วยเหรอ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

แตกฟองไง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ใช่กระจู๋ที่มีคนตอบหรอ
ไม่ใช่กระจู๋ที่มีคนตอบหรอ
หมีโหดดดด /

อันนั้นหน้าโฮมย่ะ ชิ

ละ... กรี๊ดดดดด
(เอาซะหน่อย)
เวลาเข้าที่นี่ก็กด Favourite มาแตกฟองเลย  ฮี่...

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

ให้ทั้งเว็บเลยเหรอคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

เฮ้ย แต่ภูมิใจเถอะครับ
นี่คือการละโว้ที่แนวที่สุด

เขามีแต่ซ้ำกับกระจู๋ที่มีอยู่ อันนี้เข้าใจได้
กระจู๋เป็นล้านต้องมีซ้ำกันบ้าง
เลยเล่นซ้ำกับหน้าแรกเวบมันซะเลย เจ๋ง

กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
ผมตั้งเว็บนี้หน้า forum เป็น home เลยนะ แต่ก็ไปดูหน้าแรกว่าพี่แอนเปลี่ยนเป็นแบบไหน   อืมมมมห์

หน้า: [1]