หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูเจ็บ ฉันเจ็บT_Tโหวตนะ  (อ่าน 52595 ครั้ง)

ถือว่าหักหลังครั้งใหญ่เลยครับ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก
 เจ๋ง
hotmail กะ yahoo ก็โรคเดียวกันเลยครับ
ไม่ถูกกับการสมัครเว็บเล็กเว็บน้อย คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหวตละค่า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
มันโหวตได้วันละครั้ง หรือชั่วโมงละครั้ง
หรือไอพีละครั้งอะไรยังไงครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้ account ละครั้งต่อ 1 ผลงานน่ะครับ 
ร่วมด้วยช่วยดัน
มาๆๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ใช้เมล์ใหม่สมัครสมาชิกไปโหวตอีก คริคริ

(ใครมาเห็นคงคิดว่าปั่นคะแนนเนอะ)

งบน้อย
กลับมาจากลานเบียร์ แวะมาโหวตต่อให้ครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โอ้ ..... เพิ่งตื่น  ฮือๆ~

46 โหวตแล้ว เร็วมาก โหวตยากจริงๆ เพื่อนๆ ก็บ่นกันใหญ่ว่าโหวตไม่ได้  ง่ะ
ขอบคุณทุกคนที่มาช่วยโหวตนะคะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รักทุกคนๆ  กึ๋ยๆ
ตกลงคนนึงโหวตได้หลายครั้งเหรอ จะได้ลองอีกจิ้ม

มี 3 เมล์ อัดไปหมดละ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ๋อ ถึงว่าสิพอโหวตไปอีกทีโดนมันด่าเป็นตัวแดงเลย กร๊าก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14