หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังสือผู้ชาย*  (อ่าน 25179 ครั้ง)
พอดีวันนี้ใต้ตึกจะมีสำนักพิมพ์เอาหนังสือมาแจกฟรีได้แก่ มาดามฟิกาโร่ว และ Maxim บรรดาเหล่าน้องๆผู้หญิงก็ตื่นตาตื่นใจกับหนังสือผู้ชายมาก บ้างก็ว่าคนอ่านลามก คนซื้อโรคจิต บ้างก็ว่าชอบอ่านเพราะมันฮาดี

เลยอยากรู้ความเห็นว่าคิดยังไงกับหนังสือแบบนี้มันดีไม่ดีต่อสังคมยังไง แล้วคนซื้อหนังสือประเภทนี้คุณคิดว่าเขาเป็นยังไงในสายตาคุณ ไอ้มืดหมี

ปล. ผมก็ซื้อ

กิ้วชอบนะ  หมีโหด~
อะไรๆที่ควรรู้ก็จะได้รู้ ท่อนไม้นี่นาเบื่อนะเออ  หมีโหด~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขอโทษนะครับ มันคืออะไรครับ ง่ะ

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ตูอ่าน FHM นะ ฮี่...

มันดูหลากหลายดี แต่ตูยังไม่เคยอ่าน Maxim

เดี๋ยวกลับไปจะลอง

เพื่อนตูผู้ชาย มันไม่ซื้อพวกนี้อ่านนะ

มันซื้อ Cosmo, Cleo มาอ่าน

Playboy เรียกพ่อ สาวติดมันชิหาย

เกี่ยวไรกันด้วยฟระ เอือม

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ผมอ่านแต่นวลนางอะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กิ้วซื้อคอสโมฯทุกเดือนนะ  หมีโหด~
ในสายตาที่เห็นก็คงเฉยๆแต่บางคนเค้าจะหาว่าโรคจิตจริงๆนั่นแหละ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สมัยเรียนเคยซื้อไปทำรายงาน Mag Edit เดินโต้งๆไปซื้อที่ร้านแถวกองปราบ ตอนเดินออกมาจ่ายเงินโดนคนมองกันให้ลึ่ม กดดันมากครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ส่วนตัวผมว่าหนังสือพวกนี้มันติดเรทนะ (ไอ้เล่มที่ซื้อไปมีที่วัดขนาดไอ้นั่นแถมมาด้วย) แต่ถ้าเห็นใครซื้อหรือใครอ่านก็เฉยๆ่อ่ะ ยกเว้นถ้าเห็นผู้หญิงอ่านก็จะแอบแปลกใจนิดนึง

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
อ่าน FHM เหมือนกัน
บางทีก็ เอา เพ้นเฮาส์น้องมาดูเล่น
ถ้าเดินถือไปมา คนเห็นเข้าก็คงคิดเหมือนกันล่ะ
คิดทางไหนก็แล้วแต่

เคยซื้อ FHM กับ PENTHOUSE มา แต่้ข้างในไม่ค่อยมีอะไรเท่าไหร่
ส่วนใหญ่มีแต่เรื่องไฮโซๆ ของนู่นของนี่

รูปโป๊ไม่ค่อยสะใจ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อรชอบอ่านมากค่ะ
มันตลกดี ฮากว่าอ่านการ์ตูนอีก มีนมคนอื่นให้ดูด้วย
ความรู้แปลกๆก็เยอะ ยิ้มน่ารัก

แต่อรไม่กล้าซื้ออ่ะ แต่ถ้าเห็นเค้าวางไว้ให้อ่าน จะอ่านทันทีเลย  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตูอ่าน MAXIM กะ FHM แล้วก็ MARS ทุกเดือน ย้ำว่าทุกเดือน
แต่ไม่เคยซื้อนะ เพราะคนที่ซื้อเป็นอีกคนที่อยู่บ้านเดียวกัน หัวฟูๆ

แล้วก็เดินถือไปกินก๋วยเตี๋ยวข้าวเหนียวส้มตำ อ่านเป็นปกติ
ไม่พบความต่ำช้าอะไรจากในหนังสือเลย
ไอ้จะมีก็แค่วับๆ แวมๆ ธรรมดา ไม่ได้ยั่วยุอารมณ์ทางเพศแต่อย่างใด

ส่วนหนังสือที่อ่านแล้วดึ๋ง (แปลว่าอะไรไม่รู้) นั่นคือ COSMO (เขียนเต็มๆ ไม่ถูก)
ซึ่งไอ้คอสโมเนี่ย เห็นผู้หญิงที่ไหนเขาก็หิ้วอ่านกันแล้วทำหน้าปกตินะ
หารู้ไม่ว่าเนื้อหาข้างในนี่แบบ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอตัวอย่างนิดนึงดิ๊
 เกย์เม้ม

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นั่นสิ  เกย์เม้ม

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
คอสโมนี่xxจริงนะ สอนกันแบบว่า  หื่น

แต่อรอ่านseventeenค่ะ สมวัย  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นึกได้ว่าเคยแอบถ่ายเพื่อนตอนอ่านคอสโมมาครับ

เนื้อหาข้างในนี่ ฮาวทูดึ๋ง ฮาวทูวู้ฮูแบบสะใจ ฮาวทูปลุกอารมณ์เขา ฮาวทูยี้ฮ่า  แอบหื่นกระดี๊กระด๊า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5