หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: 3 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 35235 ครั้ง)
โต๊ะฟอนต์ไม่กลัวเท่า

ตอนถ่ายรูปหมู่หรอก

ฮี่...

คำว่า ช้าไปแล้วต๋อย นี่โบราณมากเลยนะครับ กร๊าก
พอดีหาคำวัยรุ่นๆ มาใช้ไม่ได้ เลยเอาต๋อยไปก่อน

แต่ผมชอบนะ
มันดูคลาสสิกดี กรี๊ดดดดด

สามปีแล้วนะครับ เตรียมเปลี่ยนเป็น ปั่น 2.0 ได้แล้วนะพวกเรา  กร๊าก

ด้วยระบบทางโปรแกรมมิ่งเก่าๆ โบราณๆ นี่มันยัง 1.0 อยู่เหมือนเว็บอื่นๆ
แต่ด้วยพฤติกรรมมนุษย์ที่ลอยอยู่เหนือการควบคุมของคอมพิวเตอร์
ที่นี่แหละโคตร 2.0 เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวัสดีครับ ^^

อยู่มาประมาณ 3 อาทิตย์ครับ

เข้ามาเป็นสาวก 26 ธันวานี่เอง

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
แอบอ้าง
คิดอยู่บ่อยๆว่า ผ่านไปจากตอนนี้สักสี่-ห้าปี ห้าโอ เร่ เต่า สาม หนูหลั่ง เคน น้องวี น้องแอ๊นท์ น้องนิ้ง น้องนานา น้องอุ๊ และน้องอื่นๆหลายๆคน จะเป็นอย่างไรกันบ้างหนอ คงเรียนจบ ได้ทำงานที่ตัวเองชอบ เป็นคนดี คนเก่งกันทุกๆคน

ลืมน้องเต่า  ชิ
จะลืม ได้ไงละ   น้องนลินทั้งคน  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ชิ
ลืมน้องแมค ชิ
สารภาพครับ แอบอยู่ที่นี่นานเหมือนกัน ตั้งแต่เข้ามาโหลดฟอนต์
ตั้งแต่ยุคหน้า Homepage เก่าเลย จนมาเป็นทุกวันนี้
และแล้วก็สมัครสมาชิก แต่รู้สึกอายครับ บางคนเข้ามาที่หลังโพส
มากกว่าผมหลายเท่าเลย แต่ผมก็อ่านทุกกระจู๋นะครับ
ปล. ยินดีด้วยนะครับ อยู่คู่สาวกไปนานๆ ขอบคุณแอนด้วยครับ  เจ๋ง

รอคอย
เคยผ่านมาโหลดฟอนต์ไปใช้ แอบมาอ่านกระจู๋ ถ้ามีใครเอาลิงค์ให้ดูว่ามีเรื่องขำๆ
แต่จริงๆ เพราะคุ้นเคยกับชื่อสาวกที่นี่ที่ไปแจ้งเกิดที่อื่นด้วยต่างหาก

แวะเข้ามาสมัครเป็นสาวกไม่นานนี้เองครับ
คงเพราะคอมไทยมันเซ็งๆ น่ะแหละมั๊ง กอปรกับตอนแรกคิดร่ำๆ ว่าจะสร้างฟอนต์เป็นของตัวเองซักชื่อนึง
(แต่ก็ยังไม่ได้ทำเลย เพราะยังหาโปรแกรมอยู่)

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
สวัสดีฟoนต์ ปี 3  ยิ้มน่ารัก

พนักงานบริษัท.
ผมแวะเข้ามาเพราะว่าอยากทำฟร้อนเล่นน่ะครับผม

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 ฮิ้ววว รู้จักที่นี่ ช่วงที่ อดีตนายกร้องเพลงอะครับ (แอนจะเอาข้าวผัดปู)
ฮาดี เลยตามไปอ่าน ที่ blog แล้ว มาเห็นที่นี่

แล้วก็สิงอ่านยามเหงา เอาฮา มาตลอด

เชื่อมะ หลายๆครั้งที่คิดไรไม่ออก หรือ เครียดมากๆ มาที่นี่แล้ว อารมณ์เปลี่ยน  (อิอิ)

ว่าไป ... เป็นความผูกพันแบบ แอบๆ นะเนี้ย  ฮิ้ววว

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ

คิดอยู่บ่อยๆว่า ผ่านไปจากตอนนี้สักสี่-ห้าปี ห้าโอ เร่ เต่า สาม หนูหลั่ง เคน น้องวี น้องแอ๊นท์ น้องนิ้ง น้องนานา น้องอุ๊ และน้องอื่นๆหลายๆคน จะเป็นอย่างไรกันบ้างหนอ คงเรียนจบ ได้ทำงานที่ตัวเองชอบ เป็นคนดี คนเก่งกันทุกๆคน

อืมมมมห์

ผมล่ะ
 ฮือๆ~
จำได้ๆ น้องก๊อพ น้องแมค น้องบอส น้องหนิงห์ น้องบุค

(เหงื่อแตกพลั่ก)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8