หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: 3 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 35236 ครั้ง)
เอ๊ะ ปีนี้ไมไม่มีคนตั้งจู๋ง่ะ โวย
หรือมีแล้วแต่เดือนไม่เห็นว่า
ถ้ามีแล้วค่อยยอมหน้าแตกเอาละกัน หมีโหด~

3 ปีแล้วนะค้า เดินได้แล้ว กรี๊ดดดดด แบ๊ะๆ

1 ปี
2 ปี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ยินดีด้วยจ้า 3ขวบแล้วน้า (แจ๋ว แจ๋ว)

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
เมื่อคืนว่าจะแอบใส่เลข 3 ลงไปในหน้าแรกสักหน่อยเหมือนกันครับ
แต่ทำไปทำมาก็อยากแนว อยากให้เป็นวันเกิดที่ไมมีอะไร แนวดี กร๊าก

แหม อุตส่าห์ไม่บอกใครแล้วนะ เดือนดันมาพอดี ยังไงก็ขอบใจมากจ้ะ เกย์ออก+

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปเม็ดติ้งกัน  หมีโหด~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
3 ขวบแล้ว ถ้าเป็นเด็กก็กำลังซนทีเดียวล่ะ  ยิ้มน่ารัก
จริงดิ๊ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย

เราอยู่มานานแล้วเหมือนกันนะเนี๊ยะ กร๊าก

โล่ง
เออ...วุ้ย อายุเท่ากับเว็บ Rotfaithai.Com เลย  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใครโพสต์ต่อจากนี้อยากเห็นการแนะนำตัวนิดๆ ครับว่าอยู่มานานแค่ไหนแล้ว กรี๊ดดดดด
นะครับ ขอหน่อย อยากรู้ว่าแก่กันแค่ไหน (พูดว่าแก่เดี๋ยวมีลุงบางคนมาร้อนตัวอีก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กร๊าก

กูจะเตะมึง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มาแว้วฮับ แนะนำเด็กใหม่ด้วยงัฟ  กรี๊ดดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ผมเหรอ รู้จักที่นี่ได้เพราะท่านณัฐครับ เข้าไปอ่านบล๊อกท่านณัฐที่เขียนการ์ตูนไว้ เห็นมีลิ้งค์ iannnnn.com ก็เลยเข้าไปอ่านอีกบล๊อก เออ...ไอ้คนเขียนแม่งเขียนกวนบาทาดี ก็เลยชอบ พอแอนทำ F0nt.Com เขียนมาก็เลยตามเข้ามาเล่นที่นี่ด้วยครับ ในวันที่ 31 พ.ค. 2551, 16:50 น.ผมก็จะสิงอยู่ที่นี่มาครบ 3 ปีพอดีครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมโพสต์ครั้งแรก ในฐานะ สาวก     วันที่ 08 ส.ค. 2006   ครับ  เข้ามาอ่านก่อนหน้านี้และโพสต์แบบขาจรประมาณ 2-3 วัน  
จากการชักชวน  ของน้องลั่นทม และพี่ บับเบิ้ลบอล แห่ง tfd    

จำได้ว่า ตอนผมเข้ามา  ตอนแรก ผมไม่ชอบทิศทางของความเห็นทางการเมืองของที่นี่เลย  
ถึงผมจะบอกว่าตัวเองอยุ่ตรงกลางก็เถอะ แต่มา ดูที่นี่ด่าทักษิน แล้วผมเลี่ยนๆ จนทนไม่ไหว โดนลบไปเยอะเหมือนกัน  กร๊าก    
 แล้ว ไอ้อาการพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก  ก็ค่อยๆถูก พี่ๆน้องๆในบอร์ดแห่งนี้ ช่วยกันแนะนำผม มาจนถึงปัจจุบันนี้แหละครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มีนามว่า โมค่ะ ก็เห็นเว็บนี้นานแล้ว  ชอบเข้ามาดูผลงานของพี่ๆๆน้องๆๆที่นี้ค่ะ สวยมากๆๆๆ ค่ะ

เกย์ออก เกย์ออก
ยินดีด้วยนะค่ะ แล้วก็อยากจะ

ขอบคุณเว็บนี้มากด้วยนะค่ะ

ขอบคุณ พี่ๆน้องๆ เพื่อน ที่เป็นแรงใจให้อยากลองวาด ลองแต่ง ลองสิ่งๆใหม่ๆๆ ขอบคุณมากค่ะ

ที่นี่อะไรที่สร้างสรรค์

มีผลงานดีๆๆให้เราได้ดู

แล้วก็มีครูที่ช่วยกันสอนช่วยกันติ

ขอบอกว่า "ดีใจที่ได้เจอ เว็บนี้นะค่ะ "

ขอให้ สร้างผลงานใหม่ๆๆมาให้พวกเราได้ดูกันอีกนะค่ะ

ขอบคุณจากใจจริงค่ะ ยิ้มน่ารัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ม.ค. 2008, 14:19 น. โดย momixzaa » บันทึกการเข้า

แล้วผมเล่นมาเท่าไหร่แล้วนี่

ยังไม่เคยเจอหน้า สาวกเลย

เออมีมาหาที่ตึกคนหนึ่งชื่อ เอ้ นามในนี้ใช้ว่าอะไรจำไม่ได้แฮะ

โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 4 คนแน่ะ

ขอบคุณที่มีเว็บฟอนต์ดอทคอมจ้ะ

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8