หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: อุตสาหกรรมในครัวเรือน  (อ่าน 21505 ครั้ง)
อรก็ถ่ายรูปตัวเองไปวางแทน ตุ๊กตา หมีเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด
พี่เคยกินแซนวิชไส้น้ำพริกปลาทูว่ะ (อันนี้ตูทำเอง)

ปลาทูทอดผ่าครึ่งเอาก้างออก ใส่ผักลวกหรืออะไรทำนองนี้

อร่อยชิบหายเลย  ฮือๆ~ 

(น้ำพริกแม่ตูตำเอง )

อ่านแล้วน้ำย่อยทำงานเลยค่ะพี่  หื่น
อรก็ถ่ายรูปตัวเองไปวางแทน ตุ๊กตา หมีเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด

แล้วคนจะกล้าเข้าเหรอคะ  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อืม นั่นซิ่นะ  หมีโหด~
ผมไล่อ่านตั้งแต่หน้าแรก จนจบ รู้สึกได้อย่างเดียวว่า

หิว อยากกิ๊นนนนน~ ฮือๆ~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
แนะนำว่า สังเกตุ พฤติกรรมผู้บริโภค กับกลุ่มลูกค่าเป้าหมายก่อนครับ

แล้วมาดูที่ความสามารถในการผลิตของเรา

ปรับปรุงดูที่คาดว่าเค้าจะชอบ แล้วทำเลยครับ

สาวโรงงานกินกับข้างถุง กับ ขนมกล้วยแขก ขนมครกครับ เท่าที่เคยเห็นนะ แซนด์วิชก็จะมีบ้างเหมือนกินเล่นๆมากกว่า
เพราะฉะนั้น ขายแพงไม่ได้เลย ชิ้นเล็กๆ ชิ้นละ 10 บาท กำลังดีครับ

เอาใจช่วย ขอให้รวย เปิดเป็นแฟรนไชส์เลยเด้อ  เจ๋ง

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ออกแบบโลโก้ ชื่อร้าน แพคเกจ ก่อนเลย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
วาเลนไทน์เตรียมดอกกุหลาบ กับสติกเกอร์รูปหัวใจดวงเล็กแบบที่เด็กๆชอบติดเล่นกันไปขายด้วยนะ รับรองขายดีมาก  เกย์ออก

where there's a will there's a way

วาเลนไทน์เตรียมดอกกุหลาบ กับสติกเกอร์รูปหัวใจดวงเล็กแบบที่เด็กๆชอบติดเล่นกันไปขายด้วยนะ รับรองขายดีมาก  เกย์ออก

จริง

ของงุงิ ๆ แบบนี้แลสาวโรงงานชอบนัก

งบน้อย
เออน่า สนใจ  หมีโหด~

ของป้าหน่อยน่าทานมากเลยค่ะ  หื่น

กะว่าพรุ่งนี้จะไปเดินๆดูตอนเช้าๆว่าเค้าออกมากันกี่โมง  ปลื้ม เย้ๆ

ขอบคุณทุกคนนะค๊า  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หน้า: 1 2 3 4 [5]