หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 80

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ชุดออกงาน  (อ่าน 569575 ครั้ง)
ตอนนี้เพื่อนๆเริ่มทะยอยแต่งงานกันแล้ว ปัญหาต่อมาของเพื่อนๆคนอื่นๆคือชุดที่ใส่ไปงานแต่งงาน
จะใส่ชุดอะไรดีน๊า ชุดนี้ได้มั้ย ดูกลางวันไปรึเปล่า  งง

ป้าเลยอยากรู้ว่า ชุดออกงานของแต่ละคนเป็นไงบ้างจ้ะ เอามาโพสให้ดูกันหน่อยจิ
เอาทั้งหญิงและชายเรยนะตะเอง  เกย์ออก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
จะเอาจริงเหรอคะ     ฮือๆ~

ฮือๆ~   ส่งเป็นภาพลับ ๆ ได้ไม๊คะ 

เลวยั้นเงา

งานแต่งงานพี่ที่ทำงานครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

แต่งงาน
งานศพ
งานบวช
รับปริญญา
เที่ยว
นอน
อยู่บ้าน
สังสรรค์
ฯลฯ

มีอยู่รูปแบบเดียว ใส่มาปีกว่าแล้ว ผ่านการซ่อมแซมปะผุมา 3 รอบ ปัจจุบันก็ยังใส่อยู่  ปลื้ม

Today you , Tomorrow me.
สถานที่ คุ้นๆนะครับ  คริคริ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

งานแต่งงานพี่ชายเพื่อนค่ะ พอไหวไหมคะ   ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 กรี๊ดดดดด      ใส่น้ำแข็ง  แล้ว เอามาถ้วยสิ       สลิ่มเนี่ย หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ดูแต่ชุดนะคะ อย่ามองหน้า  กร๊าก

ไม่มีรูปเต็มตัวเลยอะค่ะ รูปนี้ชัดสุดแล้ว

กร๊าก

กรีดร้อง กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชุดสวยมากครับ กรี๊ดดดดด 

คนก็น่ารัก   (อิอิ)

อืมมม ชุดกลางคืน เนี่ย มันเป็นชุดที่ใส่เดินกลางวันไม่ได้จริงๆแฮะ
อืมมมมมมม สงสัยต้องซื้อชุดใหม่แล้ว  ฮือๆ~

ตอนแรกป้ากะจะใส่ชุดนี้ สายมันจะผูกเป็นโบว์ที่ไหล่2ข้าง
(ตีมงานสีเขียวอ่ะจ้ะ เพื่อนมันบังคับมา ฮือๆ~ ) แต่สงสัยมันจะดูกลางวันไปหน่อย

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
กรีดร้อง กรี๊ดดดดด

เจออันนี้ สะดุดกึ๊กเลย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กาก
ถ้าไม่ตัดใหม่ ปกติจะไปซื้อชุดกันที่ไหนครับ Platinum เหรอ? หรือ สยาม?  งง

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
อ่ะ  เครียดด้วย
จะไปงานแต่งพี่ที่กทม. ต้องหาชุดอีก
ถ้าแต่งแถวบ้านนอกจะไม่กังวลเลย ชิ
ถ้าไม่ตัดใหม่ ปกติจะไปซื้อชุดกันที่ไหนครับ Platinum เหรอ? หรือ สยาม?  งง

ครั้งแรกเดินที่สยาม แล้วเสียโง่ เจอชุดที่ราคาไม่ควรเกิน 700 ดันซื้อมา 1200 ไม่น่าเลย
ครั้งนี้ว่าจะเดินดูที่แพลตินั่ม ชีวิตอาจจะฉลาดขึ้น  ฮือๆ~

ปล. ชุดที่โชว์ข้างบนนั่นซื้อมา 180 ที่สยาม กะว่าจะใส่ไปงานสิ้นเดือนนี้ได้...แต่ สงสัยจะไม่ได้แล้วล่ะ ลองเดินดูแพลตินั่มก่อนดีกว่า

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 80