หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมfontใน Ps CS3 ถึงเป็นเข่นนี้  (อ่าน 7160 ครั้ง)
ช่วยผมที Font ไทยใน Ps CS3 มันหายดีแล้วก้อกลับมาเป็นอีก  เซ็งๆ ทั่นผู้รู้ช่วยทีครับ  เศร้า

กลับมาใช้ได้ดีเหมือนเดิม  (แจ๋ว แจ๋ว) ขอบคุณ F0nt.com  มากครับ

งง งง โห งั้นเหรอ

กินรอบวง
ก่อนอื่นก็ให้....

อ้าว ได้แล้วเหรอ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คุรแอนนนนน เก่งจัง (แจ๋ว แจ๋ว) เกย์ออก
อธิบายได้สจัดเจนมากครับครูแอน (แจ๋ว แจ๋ว)

ฮิ้ววว คุณแอน เก่งจัง

เหมือนหนังจีนเลย แค่จ้องตา ไม่ต้องชักกระบี่  ฮิ้ววว

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
อธิบายให้ผมฟังหน่อยครับครูแอน

...
อ่านแล้วเข้าใจโลดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  หน้าแตก
เป็นเหมือนกันค่ะ  ไม่ล่ะ เซง
เหมือนกันครับ
 อู้ย.. อู้ย.. อู้ย.. อู้ย..

ชั้นโง่ ที่ไม่เข้าใจ หรือ ทุกคนตามน้ำกันไปค๊ะ
ลองทำตามภาพดูครับ

เจอปัญหานี้มาเหมือนกัน
ไม่เสียแรงที่เข้ามาอ่าน อิอิ
หน้า: [1]