หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วยกันแก้!!ปริศนากลีบรอบกุหลาบ  (อ่าน 11445 ครั้ง)
ในหนังสือมีบอกไหมครับว่าถ้าอ่านภาษาอังกฤษไม่ออกก็เล่นไม่ได้เลย กร๊าก

เห็นด้วยค่ะ ยากมากถึงมากที่สุด กลไกสมองหยุดทำงานชั่วคราวเลย  ฮือๆ~
หนังสือบอกไม่ให้เฉลย

ที่สำคัญต้องปฎิญาณตนด้วยนะครับว่า...

ข้าพเจ้า จะยอมถูกตราหน้าว่าเป็นคนใจร้ายใจดำ เพราะไม่ยอมแพร่งพรายความลับของปริศนา
และแม้นจะถูกทรมานอย่างแสนสาหัสเพียงใด ข้าพเจ้า ก็จะไม่เปิดเผยคำเฉลยให้ผู้ใดทราบ

คนเขียนเฉลยลงวิกิพีเดีย ไม่ซื่อสัตย์

กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เผลอไปกดคำตอบก่อนทอยลูกเต๋า
แล้วคอมมันก็ขึ้นข้อความมาด่า ง่ะ..

หน้า: 1 [2]