หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ยัยแสบ  (อ่าน 24522 ครั้ง)
อ้าว นึกว่าถามตู ง่ะ

ใย = web
ใย = วลีที่ใช้เป็นคำถาม
ใช้คำเดียวกันคือ ใย เข้าใจ๋? หมีโหด~

ส่วนเรื่องชื่อของตู
ถ้าอยากถามเรื่องปิรามิดหรือมัมมี่ให้มาถามแม่ตู เพราะท่านเป็นคนตั้งชื่อให้ตู เข้าใจ๋ หมีโหด~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ยัย => ใย => web

แสบ => แซ้บ => ไซต์ => site

ซตพ. ยัยแสบ => website

อ๋อออออออออออออ

กินรอบวง
ไปถึงนู่นได้ไงเนี่ย  โวย

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
กร่อนเสียงไปได้ขนาดนั้นเลยหรือ  ง่ะ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ผู้หญิงเขาไม่ได้เรียกว่าสก๊อยเรอะ งง

สวัสดีค่า ขอโทษด้วยนะค่าที่มาตอบช้า

เอาเป็นว่าเริ่มเเรก เปลี่ยนภาษาให้ถูกต้องก่อน

oKมั๊ยคะ^^

กลายร่างเป็น "เด็กเตรียมEnt"  F i g h t i n G
ดีแล้วครับ  เจ๋ง

avartar นั่น ยูโนะ ยุนโฮ เหรอครับ  กรี๊ดดดดด

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ไม่ใช่ครับ นั่นรูปผมเอง  อืมมมมห์

ใช่ค่ะรูปยุนโฮค่ะ

ปลื้มเป็นพิเศษ เรียกได้ว่า เป็นสาวกดงบังชินกิ ค่ะ^^ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

กลายร่างเป็น "เด็กเตรียมEnt"  F i g h t i n G
ไม่ใช่ครับ นั่นรูปผมเอง  อืมมมมห์
พี่เบลหล่อ  กรี๊ดดดดด

ชอบยูโนะเพราะรายการ X man น่ะครับ  ปลื้ม

เห่อๆ

ร้ายแรง

หน้ามึน เอ .. ยัยแสบ นี่เกี่ยวอะไรกับกระทู้นี้หนอ?

ใช่! บอกมาให้ทราบด้วยนะจ๊ะ  เกย์ออก

ก็ไม่ค่อยเกี่ยวหรอกค่ะ แต่อยากให้เกี่ยวเลยตั้งเป็นชื่อกระจู๋
ที่แสบ เพราะ ถูกเรียกว่ายัยแสบ บ่อยๆค่ะ

ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ม.ค. 2008, 21:15 น. โดย นู๋oาe » บันทึกการเข้า

แก้คำผิดด้วยครับ สังเกตว่าโพสหลังๆ เริ่มเยอะแล้ว เอือม

พิมพ์ช้าๆ ก็ได้ครับ ไม่มีใครแย่งหรอก ง่ะ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อย่าเบิ้ลโพสต์นะคะ 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7