หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ยัยแสบ  (อ่าน 24519 ครั้ง)
นู๋อายเองค่ะ

สงสัยค่ะ

ที่นี่เค้าอยู่กันยังไง ง่ะ

อยู่แบบ รร หรอคะ มีจิตพิสัยด้วย แป๊ะยิ้ม

โดนหักที่รรยังไม่พอ มาโดนหักที่เว็บ อีก :08:เศร้าค่ะ

โอ้ชีวิตรันทด โวย อ้วก

---------------------------->>~ดับอนาถ  แป๊ะยิ้ม เศร้า เศร้า เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ม.ค. 2008, 20:10 น. โดย นู๋oาe » บันทึกการเข้า

กลายร่างเป็น "เด็กเตรียมEnt"  F i g h t i n G
ผิดจุดนะครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
งง ค่ะ

กลายร่างเป็น "เด็กเตรียมEnt"  F i g h t i n G
ไปเจอมา
ใครเอาฟ๐นต์ที่นี่ไปใช้ที่ไหน หรือเจอมาในงานสวยๆ ก็เอามาอวดกันที่นี่ครับ

ผิดหมวด  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ทำตัวดีๆแล้วสังคมจะรักครับ

(เฮ้ย สังคมมันชื่อสาวประเภทสองที่โรงเรียนตู  (เหงื่อแตกพลั่ก))

นู๋อายเองค่ะ

สงสัยค่ะ

ที่นี่เค้าอยู่กันยังไง ง่ะ

อยู่แบบ รร หลอ มีจิตพิสัยด้วย แป๊ะยิ้ม

โดนหักที่รรยังไม่พอ มาโดนหักที่เวบ อีก ง่ะ

โอ้ชีวิตรันทด โวย อ้วก

---------------------------->>~ดับอนาถ  แป๊ะยิ้ม เศร้า เศร้า เศร้า

อุอุ เปลี่ยน หลอ เป็น หรือ ด้วยนะค่ะ เดี๋ยวคนรุ่นหลังมาเห็นเป็นเยี่ยงอย่าง  ลันล้า

แล้วก็ เวบ เขียนให้ชัดๆ ว่าเป็น เว็บ ด้วยนะค่ะ  กร๊าก

เด็กใหม่ค่ะ
อย่าห่วงเรื่องถูกหักคะแนนเลยครับ คือการรับน้องแหละ
ถ้าทำตัวดีๆ คะแนนมันก็จะกลับมาบวกเองล่ะครับ :)

แล้วก็ที่นี่มีระบบตรวจจับภาษาวิบัติอย่างเคร่งครัดด้วย (อิอิ)

ที่นี่ไม่ได้อยู่แบบโรงเรียนนะครับ ขอยกจากหน้า FAQs อย่าลืมไปอ่านล่ะ

แอบอ้าง
1.
ที่นี่ไม่เรียกสมาชิกว่าสมาชิก แต่เรียกว่า "สาวก" แทน
โดยมี "ยักษ์" เป็นตำแหน่งสูงสุด ปกครองด้วยระบอบยักษาธิปไตย
หมายความว่า.. มันจะทำอะไรคุณก็ได้
ระวังอาจารย์เลเล่ ฮิ้ววว

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
สาวกใหม่เจอลบจิตพิสัยเป็นเรื่องปกติค่า (เค้าเรียกว่ารับน้อง  ยิ้มน่ารัก)
อยู่ไปนานๆ เดี๋ยวก็ได้เพิ่มเอง

(เริ่มจากงดใช้ภาษาวิบัติเน้อ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เสร็จแล้วก็มาสมัครเป็นแฟนคลับนานา  เกย์แอบ

กาก
แล้วมันเกี่ยวกับชื่อจู๋ยังไงหว่า?

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ตั้งไปอย่างนั้นล่ะมั้ง 

เลวยั้นเงา
แล้วก็ที่นี่มีระบบตรวจจับภาษาวิบัติอย่างเคร่งครัดด้วย (อิอิ)

ไม่ใช่แค่ภาษาวิบัตินะ, เรียบเรียงข้อความเพื่อใช้สื่อสารยังไม่เป็นอีกด้วย เลยยิ่งอ่านไม่รู้เรื่องไปใหญ่  หน้ามึน

ที่จริงมันวิบัติตั้งแต่ชื่อกระทู้แล้วแหละ.

อย่าห่วงเรื่องถูกหักคะแนนเลยครับ คือการรับน้องแหละ
ถ้าทำตัวดีๆ คะแนนมันก็จะกลับมาบวกเองล่ะครับ :)

อะ ใช่ค่ะ 55~!

ที่นี่ไม่มีว้ากด้วยแหละ (หรือเปล่านะ กร๊าก).

ถ้าว้ากน่ะมีค่ะ    ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
มีโว้ด้วยนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7